കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 279 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 279 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 279 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 206 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി. വിദേശത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം വഴി 274 പേര്‍ക്കും നാല് ആരോഗ്യ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു.
കൊല്ലം കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ 37 പേര്‍ക്കാണ് രോഗബാധ. കിളികൊല്ലൂര്‍-ഏഴ്, തൃക്കടവൂര്‍-നാല്, മങ്ങാട്-മൂന്ന് എന്നിങ്ങനെയാണ് കോര്‍പ്പറേഷന്‍ പരിധിയിലെ രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം.

മുനിസിപ്പാലിറ്റികളില്‍ പുനലൂര്‍-13, പരവൂര്‍-ഏഴ്, കരുനാഗപ്പള്ളി-ആറ്, കൊട്ടാരക്കര-നാല് എന്നിങ്ങനെയാണ് രോഗബാധിതര്‍. ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രദേശങ്ങളില്‍ കരവാളൂര്‍-17, തെ•ല, പൂയപ്പള്ളി ഭാഗങ്ങളില്‍ 11 വീതവും ചടയമംഗലം-10, ഇട്ടിവ-ഒന്‍പത്, ഏരൂര്‍, ഇടമുളയ്ക്കല്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ എട്ടുവീതവും വെളിനല്ലൂര്‍, മേലില, ഓച്ചിറ പ്രദേശങ്ങളില്‍ ഏഴുവീതവും കുളത്തൂപ്പുഴ, അഞ്ചല്‍, ഇളമാട്, കൊറ്റങ്കര എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ആറുവീതവും പെരിനാട്, ശാസ്താംകോട്ട, വെട്ടിക്കവല, കല്ലുവാതുക്കല്‍, ഇളമ്പള്ളൂര്‍ പ്രദേശങ്ങളില്‍ നാലുവീതവും ചിറക്കര, വെസ്റ്റ് കല്ലട, പോരുവഴി, പിറവന്തൂര്‍, പത്തനാപുരം, എഴുകോണ്‍, ആലപ്പാട്, ഉമ്മന്നൂര്‍ ഭാഗങ്ങളില്‍ മൂന്നുവീതവുമാണ് രോഗബാധിതരുള്ളത്. മറ്റ് പ്രദേശങ്ങളില്‍ രണ്ടും അതില്‍ താഴെയുമാണ് രോഗബാധിതര്‍.

ഒന്നും രണ്ടും ഡോസുകള്‍ ഉള്‍പ്പടെ ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 17871 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് പ്രതിരോധ വാക്സിന്‍ നല്‍കി. 32 ആരോഗ്യപ്രവര്‍ത്തകരും 23 മുന്നണിപ്പോരാളികളും ഒരു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥനും 45 നും 59 നും ഇടയിലുള്ള 9467 പേരും 60 വയസിന് മുകളിലുള്ള 7504 പേരും ആദ്യ ഡോസ് സ്വീകരിച്ചു. 76 ആരോഗ്യപ്രവര്‍ത്തര്‍ക്കും 39 മുന്നണിപ്പോരാളികള്‍ക്കും 24 തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്കും 45 നും 50 നും ഇടയിലുള്ള 175 പേര്‍ക്കും 60 വയസിന് മുകളിലുള്ള 530 പേര്‍ക്കും രണ്ടാമത്തെ ഡോസ് നല്‍കി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!