വിദ്യാർത്ഥിനിക്ക് വെട്ടേറ്റ സംഭവം: പ്രതിയായ ഓ​ട്ടോ ഡ്രൈ​വ​ർ കസ്റ്റഡിയിൽ

വിദ്യാർത്ഥിനിക്ക് വെട്ടേറ്റ സംഭവം: പ്രതിയായ ഓ​ട്ടോ ഡ്രൈ​വ​ർ കസ്റ്റഡിയിൽ

പാ​ലാ: റോഡരികിൽ വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​നി​ക്ക് വെ​ട്ടേ​റ്റ സം​ഭ​വ​ത്തി​ലെ പ്ര​തിയായ ഓട്ടോഡ്രൈവർ കസ്റ്റഡിയിൽ. ക​ട​പ്പാ​ട്ടൂ​ർ സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ സ​ന്തോ​ഷ് (60)നെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. പാ​ലാ വെ​ള്ളി​യേ​പ്പ​ള​ളി വ​ലി​യ​മ​ല​യ്ക്ക​ൽ ടി​ന്‍റു മ​രി​യ ജോ​ണി(26)​നാ​ണു ബു​ധ​നാ​ഴ്ച പു​ല​ർ​ച്ചെ വെ​ട്ടേ​റ്റ​ത്.

ടി​ന്‍റു​വി​നെ മു​ന്പു ത​ന്നെ പ​രി​ച​യ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ആ​ക്ര​മി ക​രു​തി​ക്കൂ​ട്ടി​യാ​ണ് കൃ​ത്യം ന​ട​ത്തി​യ​തെ​ന്നു പോ​ലീ​സ് സം​ശ​യി​ക്കു​ന്നു. പു​ല​ർ​ച്ചെ ഇ​യാ​ൾ ടി​ന്‍റു​വി​ന്‍റെ വീ​ടി​നു സ​മീ​പ​ത്ത് കാ​ത്ത് കി​ട​ന്ന​തി​നു ശേ​ഷം അ​ക്ര​മി​ച്ച​താ​യാ​ണ് പൊലീസ് നിഗമനം.

ത​ല​യ്ക്കു മാ​ര​ക​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി കോ​ട്ട​യം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്. പെ​ൺ​കു​ട്ടി അ​പ​ക​ട നി​ല ത​ര​ണം ചെ​യ്തു​വെ​ന്ന് ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​ർ അ​റി​യി​ച്ചു.

എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്ത് പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തു​ന്ന​തി​നാ​യി വീ​ട്ടി​ൽ നി​ന്ന് ഇ​റ​ങ്ങി​യ​താ​യി​രു​ന്നു ടി​ന്‍റു. വീ​ട്ടി​ൽ​നി​ന്നും 150 മീ​റ്റ​ർ പി​ന്നി​ട്ട​പ്പോ​ഴാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണം. മൂ​ർ​ച്ച​യു​ള്ള ആ​യു​ധം കൊ​ണ്ട് ആ​ക്ര​മി ടി​ന്‍റു​വി​ന്‍റെ ത​ല​യ്ക്കു വെ​ട്ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നു പൊ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്കി​റ​ങ്ങി​യ​വ​രാ​ണു ടി​ന്‍റു​വി​നെ ക​ണ്ട​ത്. തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിൽ എത്തിക്കുകയായിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!