ബഹ്‌റിൻ വിദേശകാര്യ മന്ത്രി ഇന്ത്യൻ ഉപരാഷ്​ട്രപതിയുമായി കൂടിക്കാഴ്​ച നടത്തി

ബഹ്‌റിൻ വിദേശകാര്യ മന്ത്രി ഇന്ത്യൻ ഉപരാഷ്​ട്രപതിയുമായി കൂടിക്കാഴ്​ച നടത്തി

മ​നാ​മ: ഇ​ന്ത്യ​യിലെ​ത്തി​യ ബഹ്‌റിൻ വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി ഡോ. ​അ​ബ്​​ദു​ല്ല​ത്തീ​ഫ് ബി​ന്‍ റാ​ഷി​ദ് അ​ല്‍ സ​യാ​നി ഉ​പ​രാ​ഷ്​​ട്ര​പ​തി വെ​ങ്ക​യ്യ നാ​യി​ഡു​വു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി. ഇ​രു​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ഉഭയകക്ഷി ബ​ന്ധ​വും വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ പു​രോ​ഗ​തി​യി​ലേ​ക്ക് നീ​ങ്ങു​ന്ന​താ​യി വി​ല​യി​രു​ത്തി. കൂടാതെ ന​യ​ത​ന്ത്ര ബ​ന്ധം ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ആ​ശ​യ​ങ്ങ​ളും പ​ങ്കു​വെ​ച്ചു.ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന് ബഹ്‌റിന്റെ ക​രു​ത​ലി​നും സ്നേ​ഹ​ത്തി​നും വെ​ങ്ക​യ്യ നാ​യി​ഡു ന​ന്ദി പ്ര​കാ​ശി​പ്പി​ച്ചു.

കോ​വി​ഡ് പ്രതിസന്ധി ഘട്ടത്തിൽ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹ​ത്തെ ചേ​ര്‍ത്ത് പി​ടി​ക്കാ​നും അ​വ​ര്‍ക്കാ​വ​ശ്യ​മാ​യ സ​ഹാ​യ​ങ്ങ​ളൊ​രു​ക്കാ​നും രാ​ജാ​വ് ഹ​മ​ദ് ബി​ന്‍ ഈ​സ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ​യും കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ​യും നി​ര്‍ദേ​ശ​ പ്ര​കാ​രം സാ​ധി​ച്ച​ത് വി​ല​മ​തി​ക്കു​ന്ന​താ​യി അ​ദ്ദേ​ഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു . കോ​വി​ഡ് പ്രതിരോധ വാ​ക്​​സി​ന്‍ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന​ട​ക്കം എ​ല്ലാ​വ​ര്‍ക്കും സൗ​ജ​ന്യ​മാ​യി ന​ല്‍കാ​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​ന​ത്തെ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ്ര​കീ​ര്‍ത്തി​ച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!