തലശ്ശേരിയിൽ പോളിംങ് കുറഞ്ഞു, കൂട്ടിയും കിഴിച്ചും മുന്നണികൾ

തലശ്ശേരിയിൽ പോളിംങ് കുറഞ്ഞു, കൂട്ടിയും കിഴിച്ചും മുന്നണികൾ

കണ്ണൂർ: ബി.ജെ.പി സ്ഥാനാർത്ഥിയുടെ പത്രിക തളളിയതിലൂടെ ശ്രദ്ധേയമായ തളിപ്പറമ്പിൽ പോളിംങ് ശതമാനത്തിൽ കുറവ്. 2016ൽ 78.34 ശതമാനിയിരുന്നത്, ഇത്തവണ 73.93 ശതമാനം പേരാണ് വോട്ട് രേഖപ്പെടുത്തിയത്. 4.4 ശതമാനത്തിൻ്റെ കുറവ്.
മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ല്‍ ബി.​ജെ.​പി​ക്ക്​ 15 ശ​ത​മാ​ന​ത്തോ​ളം വോ​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ്​ ക​ണ​ക്ക്. ശ​ത​മാ​ന​ത്തി​​ലെ കു​റ​വി​ന്​ കാ​ര​ണം​ ബി.​ജെ.​പി​യു​ടെ വോ​ട്ട്​ പോ​ള്‍ ചെ​യ്യാ​തി​രു​ന്ന​താ​കാ​നാ​ണ്​ സാ​ധ്യ​ത. ബി.​ജെ.​പി ശ​ക്​​തി​കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങി​ല്‍ പ​ല​യി​ട​ത്തും വോ​ട്ട​ര്‍​മാ​രെ ബൂ​ത്തി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ന്‍ നേ​തൃ​ത്വം രം​ഗ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​തു​മി​ല്ല. ബി.​ജെ.​പി​ക്ക്​ ത​ല​ശ്ശേ​രി​യി​ല്‍ 25,000 വോ​ട്ടു​ക​ളു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ്​ ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ന്ന​ത്. കു​റ​വു​വ​ന്ന 4.4 ശ​ത​മാ​നം വോ​ട്ടി​ൻ്റെ എ​ണ്ണ​മെ​ടു​ത്താ​ല്‍ 7500ലേ​റെ വ​രും. അ​ങ്ങ​നെ​യെ​ങ്കി​ലും ബി.​ജെ.​പി​യു​ടെ വോ​ട്ടി​ല്‍ ഏ​ക​ദേ​ശം 17500 എ​ണ്ണം ഇ​ക്കു​റി​യും പോ​ള്‍ ചെ​യ്​​തി​ട്ടു​ണ്ട്.

ഈ ​വോ​ട്ടു​ക​ള്‍ സി​റ്റി​ങ്​​ എം.​എ​ല്‍.​എ സി.​പി.​എ​മ്മി​ലെ എ.​എ​ന്‍. ഷം​സീ​റി​നോ ​കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ലെ എം.​പി. അ​ര​വി​ന്ദാ​ക്ഷ​നോ എ​ന്ന​ത്​ വ്യ​ക്​​ത​മ​ല്ല. സി.ഒ.ടി നസീറിന് ബി.ജെ.പി വോട്ട് കിട്ടാനും സാധ്യതയില്ല.
സി.പി. എം – ബി.ജെ.പി സംഘർഷം നിലനിൽക്കുന്ന പ്രദേശത്ത് ബി.ജെ.പി വോട്ടുകൾ കോൺഗ്രസിന് മറിഞ്ഞാലും എ.എൻ ഷംസീർ സുരക്ഷിതനാണന്ന വിലയിരുത്തലിലാണ് സി.പി.എം സംസ്ഥാന നേതൃത്വം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!