മഹാരാഷ്ട്രയിൽ കോവിഡ് കെയർ സെന്ററിൽ തീപിടുത്തം ; ആളപായമില്ല

മഹാരാഷ്ട്രയിൽ കോവിഡ് കെയർ സെന്ററിൽ തീപിടുത്തം ; ആളപായമില്ല

മഹാരാഷ്ട്രയിൽ കോവിഡ് കെയർ സെന്റർ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന കെട്ടിടത്തിൽ തീപിടിത്തം.ചൊവ്വാഴ്ച വലിയ തീപിടുത്തമുണ്ടായെങ്കിലും ആളപായമൊന്നും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടില്ലെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. മൂന്ന് നില കെട്ടിടത്തിന്റെ ബേസ്മെന്റിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന ഫർണിച്ചർ ഷോപ്പിലാണ് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് മൂന്ന് മണിയോടെ തീപിടുത്തമുണ്ടായത്. കൂടുതൽ വ്യാപിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് തീ ഇത് നിയന്ത്രണ വിധേയമാക്കിയെങ്കിലും കട പൂർണമായും കത്തിനശിച്ചുവെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു.

കെട്ടിടത്തിന്റെ മൂന്നാം നിലയിലെ കോവിഡ് സെന്ററിനെ തീപിടുത്തം ബാധിച്ചില്ലെങ്കിലും മുൻകരുതലായി 22 ഓളം രോഗികളെ നഗരത്തിലെ ഉപജില്ലാ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി. തീപിടിത്തത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ കാരണം ഇതുവരെ കണ്ടെത്തിയിട്ടില്ലെന്ന് അധികൃതർ അറിയിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!