വീടിന് തീപിടിച്ചു, ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തം

വീടിന് തീപിടിച്ചു, ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തം

തിരുവനന്തപുരം: ആറ്റിങ്ങൽ, ആഴൂരിൽ വീട് കത്തിനശിച്ചു. പുന്നുവിള കോളനിയിൽ ജലജയുടെ വീടാണ് കത്തി നശിച്ചത്. ഷോർട്ട് സർക്യൂട്ടെന്നാണ് പ്രാഥമിക നിഗമനം. ജ​ല​ജ​യും, ചെ​റു​മ​ക​ള്‍ ശാ​രി​യു​മാ​ണ് വീ​ട്ടി​ല്‍ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന​ത്. ചെ​റു​മ​ക​ള്‍​ക്ക് അ​സു​ഖ​മാ​യ​തി​നാ​ല്‍ ചി​കി​ത്സ​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി കു​ടും​ബ​വീ​ട്ടി​ലാ​യി​രു​ന്നു അ​വ​രു​ടെ താ​മ​സം. അ​തി​നാ​ല്‍ ആ​ള​പാ​യം ഒ​ഴി​വാ​യി. എ​ന്നാ​ല്‍, വീ​ട് പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും ക​ത്തി​ന​ശി​ച്ചു.​

ടാ​ര്‍​പ്പ കൊ​ണ്ടാ​ണ് വീ​ട് നി​ര്‍​മി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. വീ​ടി​ന​ക​ത്തു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന ക​ട്ടി​ല്‍, മേ​ശ, ക​സേ​ര തു​ട​ങ്ങി​യ എ​ല്ലാ ഗൃ​ഹോ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ​ര്‍​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള രേ​ഖ​ക​ളും ക​ത്തി​ന​ശി​ച്ചു.വീട്ടിൽ ആളില്ലാതിരുന്നതിനാൽ വൻ അപകടം ഒഴിവായി, എങ്കിലും കിടപ്പാടം നഷ്ടപ്പെട്ടതിൻ്റെ നിസഹായതയിലാണ് ഈ നിർധന കുടുംബം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!