കോ​ട്ട​യത്ത് ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റും മ​ഴ​യും; പോളിംഗ് കുറയുന്നു

കോ​ട്ട​യത്ത് ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റും മ​ഴ​യും; പോളിംഗ് കുറയുന്നു

കോ​ട്ട​യം: കോട്ടയത്ത് ജില്ലയിലെ പാ​ലാ, പൂ​ഞ്ഞാ​ർ മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളു​ടെ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ  ഉ​ച്ച​ തിരഞ്ഞ് ശ​ക്ത​മാ​യ കാ​റ്റും മ​ഴ​യും മി​ന്ന​ലും. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്ന് വോ​ട്ട​ർ​മാ​ർ പോ​ളിം​ഗ് ബൂ​ത്തി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തു​ന്ന​ത് കു​റ​ഞ്ഞത് മുന്നണികളെ ആശങ്കയിലാഴ്ത്തി.

ജി​ല്ല​യി​ലൂ​ട​നീ​ളം ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​യ്ക്ക് വീ​ണ്ടും സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. ശ​ക്ത​മാ​യ പോ​രാ​ട്ടം ന​ട​ക്കു​ന്ന പാ​ലാ, പൂ​ഞ്ഞാ​ർ മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളും മു​ന്ന​ണി​ക​ളു​മാ​ണ് ആ​ശ​ങ്ക​യി​ലാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പോ​ളിം​ഗ് ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ൽ പ​ല​തി​ലും വൈ​ദ്യു​തി ബ​ന്ധം വി​ച്ഛേ​ദി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടു.  പൂഞ്ഞാ​ർ മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ലെ പ​ല​യി​ട​ത്തും ക​ന​ത്ത കാ​റ്റി​ൽ മ​ര​ങ്ങ​ൾ ക​ട​പു​ഴ​കി വീ​ണ് വൈ​ദ്യു​തി ബ​ന്ധം ത​ട​സ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​തും പോ​ളിം​ഗി​നെ ബാ​ധി​ച്ചേ​ക്കു​മെ​ന്ന് സൂ​ച​ന​യു​ണ്ട്.

ഏ​ഴ് വ​രെ​യാ​ണ് പോ​ളിം​ഗ് എ​ങ്കി​ലും അ​വ​സാ​ന ഒ​രു മ​ണി​ക്കൂ​ർ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ൾ​ക്കും നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന​വ​ർ​ക്കും വോ​ട്ട് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​ണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!