റമദാനിൽ അ​ഞ്ച് കാ​ർ​ഷി​ക ച​ന്ത​കൾ ആരംഭിക്കും

റമദാനിൽ അ​ഞ്ച് കാ​ർ​ഷി​ക ച​ന്ത​കൾ ആരംഭിക്കും

ദോ​ഹ: രാജ്യത്ത് പ്രാ​ദേ​ശി​ക​മാ​യി വിളയിച്ചെടുത്ത പ​ച്ച​ക്ക​റി​ക​ളു​ടെ വി​ൽ​പ​ന​ക്കാ​യി അ​ഞ്ച് കാ​ർ​ഷി​ക ച​ന്ത​ക​ൾ റ​മ​ദാ​നിൽ പ്രവർത്തന സജ്ജമാകുമെന്ന് മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി പ​രി​സ്​​ഥി​തി മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​റി​യി​ച്ചു. അ​ൽ​ഖോ​ർ-​അ​ൽ​ദ​ഖീ​റ, അ​ൽ ശീ​ഹാ​നി​യ, അ​ൽ മ​സ്​​റൂ​അ, അ​ൽ വ​ക്റ, അ​ൽ ശ​മാ​ൽ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലെ പ്രാ​ദേ​ശി​ക കാ​ർ​ഷി​ക ച​ന്ത​ക​ളാ​ണ് തു​റ​ക്കു​ക.

റ​മ​ദാ​നി​ലെ വ്യാ​ഴം, വെ​ള്ളി, ശ​നി ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി രാ​വി​ലെ ഏ​ഴു​മു​ത​ൽ രാ​ത്രി 11 വ​രെ​യാ​യി​രി​ക്കും ച​ന്ത​ക​ളു​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​മെ​ന്ന് ജ​ന​റ​ൽ സൂ​പ്പ​ർ​വൈ​സ​റാ​യ അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്മാ​ൻ അ​ൽ സു​ലൈ​തി വ്യക്തമാക്കി .

‘ഇ​ത് തു​ട​ർ​ച്ച​യാ​യ ര​ണ്ടാം വ​ർ​ഷ​മാ​ണ് ക​ർ​ഷ​ക​ർ​ക്ക് പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി മ​ന്ത്രാ​ല​യം എത്തുന്നത് . ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ഉ​ൽ​പ​ന്ന​ങ്ങ​ൾ വ​ള​രെ എ​ളു​പ്പ​ത്തി​ൽ വി​പ​ണ​നം ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​നും വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നും ക​ർ​ഷ​ക​ർ​ക്ക് ഈ ​സം​രം​ഭം ഏ​റെ സ​ഹാ​യ​ക​ര​മാ​കും. ക​ർ​ഷ​ക​രി​ൽ​നി​ന്ന് ഒ​രി​ക്ക​ലും മാ​ർ​ക്ക​റ്റി​ങ്​ ഫീ​സ്​ ഈ​ടാ​ക്കു​ക​യി​ല്ല. ഇ​ട​നി​ല​ക്കാ​രി​ല്ലാ​തെ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ഉ​ൽ​പ​ന്ന​ങ്ങ​ൾ ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളി​ലേ​ക്കെ​ത്തി​ക്കാ​ൻ അ​വ​രെ സ​ഹാ​യി​ക്കു​ക​യാ​ണ് ല​ക്ഷ്യം.. ‘കോ​വി​ഡ്-19 രോഗബാധിതർ വർധിച്ച് വരുന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ക​ർ​ശ​ന സു​ര​ക്ഷാ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ളോ​ടെ​യു​മാ​യി​രി​ക്കും ച​ന്ത​ക​ളു​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​മെ​ന്നും അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്മാ​ൻ അ​ൽ സു​ലൈ​തി അറിയിച്ചു .

Leave A Reply
error: Content is protected !!