തു​ട​ർ​ഭ​ര​ണം ഇ​ട​തു സ​ർ​ക്കാ​റി​ന് : റി​യാ​ദ് യോ​ഗം

തു​ട​ർ​ഭ​ര​ണം ഇ​ട​തു സ​ർ​ക്കാ​റി​ന് : റി​യാ​ദ് യോ​ഗം

റി​യാ​ദ്​: കേരളത്തിലെ വി​ക​സ​ന​ക്ഷേ​മ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് അം​ഗീ​കാ​ര​മാ​യി ഇ​ട​തു സ​ർ​ക്കാ​റി​ന് തു​ട​ർ​ഭ​ര​ണം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്ന് ഇ​ട​തു​പ​ക്ഷം റി​യാ​ദ് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ യോ​ഗം അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു. കൊ​ല്ലം പു​ന​ലൂ​രി​ൽ മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന ഇ​ട​തു സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പി.​എ​സ്. സു​പാ​ൽ, മ​ല​പ്പു​റം തി​രൂ​ര​ങ്ങാ​ടി സ്വ​ത​ന്ത്ര സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി നി​യാ​സ് പു​ളി​ക്ക​ല​ക​ത്ത്​ എ​ന്നി​വ​ർ യോഗത്തിൽ സം​സാ​രി​ച്ചു.ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ രാ​ജ​ൻ നി​ല​മ്പൂ​ർ അ​ധ്യ​ക്ഷനായി .

ഇ​ട​തു​പ​ക്ഷ കൂ​ട്ടാ​യ്മ ന​ട​ത്തു​ന്ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ​ക്കു​റി​ച്ച് ക​ൺ​വീ​ന​ർ കു​മ്മി​ൾ സു​ധീ​ർ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു. മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ ജ​യ​പ​രാ​ജ​യ സാ​ധ്യ​ത​ക​ൾ വി​ല​യി​രു​ത്തി ക്ലീ​റ്റ​സ്, ഹ​രി​കൃ​ഷ്ണ​ൻ, ബാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​ൻ, ബാ​ബു​ജി, റ​ഷീ​ദ് തൃ​ക്ക​രി​പ്പൂ​ർ, അ​ബ്​​ദു​സ്സ​ലാം, ഷാ​ന​വാ​സ്, വി​നോ​ദ് കൃ​ഷ്ണ എ​ന്നി​വ​ർ സം​സാ​രി​ച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!