നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്; ആ​സാ​മി​ൽ സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി

നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്; ആ​സാ​മി​ൽ സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി

ആ​സാ​മി​ൽ സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി. അ​വ​സാ​ന​ഘ​ട്ട നിയമസഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ന​ട​ക്കാ​നി​രി​ക്കെ​യാ​ണ് സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. സുരക്ഷയ്ക്കായി ആ​സാ​മി​ൽ 320 ക​ന്പ​നി​ സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫിനെ വി​ന്യ​സി​ച്ചു. സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫി​നു പു​റ​മേ സം​സ്ഥാ​ന സാ​യു​ധ പോ​ലീ​സും സു​ര​ക്ഷാ ചു​മ​ത​ല​യി​ലു​ണ്ട്.

ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​നം നി​ല​നി​ർ​ത്താ​നാ​യി ഒ​രു കോ​ണ്‍​സ്റ്റ​ബി​ളി​നെ​യും ഒ​രു ഹോം​ഹാ​ർ​ഡി​നെ​യും വീ​തം എ​ല്ലാ ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ലും വി​ന്യ​സി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.മാ​ർ​ച്ച് 27ന് ​ന​ട​ന്ന ആ​ദ്യ​ഘ​ട്ട വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പി​ൽ 300 കന്പനി സി​എ​പി​എ​ഫി​നെ​യാ​ണ് വി​ന്യ​സി​ച്ച​ത്. ഏ​പ്രി​ൽ ഒ​ന്നി​ന് ന​ട​ന്ന ര​ണ്ടാം​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ 310 കന്പനി സി​എ​പി​എ​ഫി​നെ​യാ​ണ് സു​ര​ക്ഷ​ക്കാ​യി വി​ന്യ​സി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!