യുഎഇയിൽ ഏഴ്​ ഫീൽഡ്​ ആശുപത്രികൾ കൂടി സ്​ഥാപിക്കും

യുഎഇയിൽ ഏഴ്​ ഫീൽഡ്​ ആശുപത്രികൾ കൂടി സ്​ഥാപിക്കും

അ​ബൂ​ദ​ബി: കോ​വി​ഡ്​ വ്യാ​പ​നം വർധിച്ച് വരുന്ന പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ രാ​ജ്യ​ത്ത്​ ഏ​ഴ്​ ഫീ​ൽ​ഡ്​ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ൾ കൂ​ടി സ്​​ഥാ​പി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ ആ​രോ​ഗ്യ മേ​ഖ​ല വ​ക്താ​വ് ഡോ. ​ഫ​രീ​ദ അ​ൽ ഹൊ​സാ​നി അ​റി​യി​ച്ചു. വി​വി​ധ എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ൽ ഫീ​ൽ​ഡ് ഹോ​സ്പി​റ്റ​ലു​ക​ൾ സ​ജീ​വ​മാ​ക്കു​ക​യും കൂ​ടു​ത​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്യും.

“യു.​എ.​ഇ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച വാ​ക്‌​സി​നു​ക​ൾ പ്രാ​യ​മാ​യ​വ​ർ​ക്കും മാറാ രോ​ഗി​ക​ൾ​ക്കും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ വ​ള​രെ ഫ​ല​പ്ര​ദ​വും സു​ര​ക്ഷി​ത​വു​മാ​ണ്. വാ​ക്‌​സി​ൻ എ​ടു​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ​വ​രും ശ്ര​മി​ക്ക​ണം. രാ​ജ്യ​ത്ത് 34,80,415 പേ​ർ​ക്ക് വാ​ക്‌​സി​ൻ ന​ൽ​കി. രാ​ജ്യ​ത്തെ മൊ​ത്തം ജ​ന​സം​ഖ്യ​യി​ൽ 60 വ​യ​സ്സി​നു മു​ക​ളി​ലു​ള്ള 57.66 ശ​ത​മാ​നം പേ​ർ​ക്കും വാ​ക്‌​സി​ൻ ന​ൽ​കി. 56,68,264 ഡോ​സ് വാ​ക്‌​സി​നാ​ണ്​ ന​ൽ​കി​യ​ത്. 100 പേ​രി​ൽ 57.31 ശ​ത​മാ​നം പേ​രും വാ​ക്‌​സി​ൻ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു .” ഡോ. ​ഫ​രീ​ദ അ​ൽ ഹൊ​സാ​നി വ്യക്തമാക്കി .

Leave A Reply
error: Content is protected !!