റോഡ് സുരക്ഷാ ലോക സീരീസ്: ഇന്ത്യൻ ലെജൻസ് മാർച്ച് 5 ന് ബംഗ്ലാദേശിനെ നേരിടും

റോഡ് സുരക്ഷാ ലോക സീരീസ്: ഇന്ത്യൻ ലെജൻസ് മാർച്ച് 5 ന് ബംഗ്ലാദേശിനെ നേരിടും

മാർച്ച് 5 ന് റായ്പൂരിലെ ഷഹീദ് വീർ നാരായൺ സിംഗ് അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന റോഡ് സേഫ്റ്റി വേൾഡ് സീരീസിന്റെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ ലെജന്റുകൾ ബംഗ്ലാദേശുമായി ഏറ്റുമുട്ടും. മാർച്ച് 7 ന് ഇംഗ്ലണ്ട് ഇതിഹാസങ്ങൾ ബംഗ്ലാദേശിനെതിരെ അക്കൗണ്ട് തുറക്കും. മാർച്ച് 9 ന് നടക്കുന്ന രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലീഷ് ടീമിനെ നേരിടും.

ടൂർണമെന്റിന്റെ സെമി ഫൈനൽ മാർച്ച് 17, 19 തീയതികളിൽ നടക്കും, ഫൈനൽ മാർച്ച് 21 ന് നടക്കും. എല്ലാ മത്സരങ്ങളും രാത്രി 7:00 മണിക്ക് ആരംഭിക്കും. ഇംഗ്ലണ്ട്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ശ്രീലങ്ക, വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ്, ബംഗ്ലാദേശ്, ആതിഥേയരായ ഇന്ത്യ രാജ്യത്ത് റോഡ് സുരക്ഷയെക്കുറിച്ച് അവബോധം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി സംഘടിപ്പിച്ച വാർഷിക ടി 20 ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റിൽ പഴയ മാന്ത്രികത പുനർനിർമ്മിക്കാൻ ആണ് താരങ്ങൾ കളിക്കളത്തിലേക്ക് മടങ്ങുക.

Leave A Reply
error: Content is protected !!