ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ട് മൂന്നാം ടെസ്റ്റിന് ഇന്ന് തുടക്കമാകും

ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലണ്ട് മൂന്നാം ടെസ്റ്റിന് ഇന്ന് തുടക്കമാകും

അഹമ്മദാബാദിലെ മോട്ടേര സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ലൈറ്റുകൾക്ക് കീഴിൽ നടക്കുന്ന ഇന്ത്യ-ഇംഗ്ലണ്ട് പരമ്പരയിലെ മൂന്നാം ടെസ്റ്റ് ഇന്ന് ആരംഭിക്കും. ഉച്ചയ്ക്ക് 2:30 മത്സരം ആരംഭിക്കും. മൂന്നാം ടെസ്റ്റ് പകലും രതിയുമായാണ് കളിക്കുന്നത്. നാല് മത്സരങ്ങൾ ഉള്ള പാരമ്ബരയിലെ ആദ്യ ടെസ്റ്റ് ഇംഗ്ലണ്ട് വിജയിച്ചപ്പോൾ രണ്ടാം ടെസ്റ്ഇന്ത്യ വിജയിച്ചു.

അതിനാൽ ശേഷിക്കുന്ന രണ്ട് ടെസ്റ്റുകളും നിർണായകമാണ്, മാത്രമല്ല വ്യത്യസ്ത സാഹചര്യങ്ങളിൽ ചെന്നൈയിലെ അവരുടെ ഫോർമുല ഒരുപോലെ ഉപയോഗപ്രദമാകുമെന്ന് ഇന്ത്യ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലി ഓസ്ട്രേലിയൻ മണ്ണിൽ കളിച്ച ഏക പിങ്ക് ടെസ്റ്റ് ദുരന്തത്തിൽ ആണ് അവസാനിച്ചത്. ഇംഗ്ലണ്ടിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അവർക്ക് പിങ്ക്-ബോൾ ക്രിക്കറ്റിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ പരിചയമുണ്ട്,

Leave A Reply
error: Content is protected !!