തൃണമൂൽ നേതാവ്​ അഭിഷേകിന്‍റെ ഭാര്യയെ സി.ബി.ഐ ചോദ്യം ചെയ്​തു

തൃണമൂൽ നേതാവ്​ അഭിഷേകിന്‍റെ ഭാര്യയെ സി.ബി.ഐ ചോദ്യം ചെയ്​തു

തൃ​ണ​മൂ​ൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വും എം.​പി​യു​മാ​യ അ​ഭി​ഷേ​ക് ബാ​ന​ർ​ജി​യു​ടെ ഭാ​ര്യ രു​ജി​ര​യെ സി.​ബി.​ഐ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്​​തു. ക​ൽ​ക്ക​രി മാ​ഫി​യ തൃ​ണ​മൂ​ൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ൾ​ക്ക് സ്ഥി​ര​മാ​യി കൈ​ക്കൂ​ലി ന​ൽ​കി​യെ​ന്ന ആ​രോ​പ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്യ​ൽ. നി​ല​വി​ൽ ഒ​ളി​വി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ യു​വ​നേ​താ​വ് വി​ന​യ് മി​ശ്ര​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് പ​ണം കൈ​മാ​റി​യ​തെ​ന്നാ​ണ്​ ആ​രോ​പ​ണം. ഇ​യാ​ൾ​ക്കെ​തി​രെ ജാ​മ്യ​മി​ല്ലാ വ​കു​പ്പ് പ്ര​കാ​രം സി.​ബി.​ഐ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ വാ​റ​ൻ​റ്​ പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി ക​ൽ​ക്ക​രി ഖ​ന​നം ചെ​യ്ത​തി​നും ക​ൽ​ക്ക​രി ക​ട​ത്തി​യ​തി​നും ന​വം​ബ​റി​ലാ​ണ് സി​ബി​ഐ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്. കേ​സി​ൽ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ന് ഹാ​ജ​രാ​കാ​ൻ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം നോ​ട്ടീ​സ് ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു.
Leave A Reply
error: Content is protected !!