അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വ​ത്തി​ൽ ശബരിറെയിൽവേ

അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വ​ത്തി​ൽ ശബരിറെയിൽവേ

കോ​​ട്ട​​യം: ശ​​ബ​​രി റെ​​യി​​ൽ​​പ​​ദ്ധ​​തി​​യു​​ടെ 50 ശ​​ത​​മാ​​നം തു​​ക സം​​സ്ഥാ​​ന സ​​ർ​​ക്കാ​​ർ കി​​ഫ്ബി പ​​ദ്ധ​​തി​​യി​​ൽ​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി മു​​ട​​ക്കാ​​നു​​ള്ള നീ​​ക്ക​​ത്തി​​നു തി​​രി​​ച്ച​​ടി.
കേ​​ന്ദ്ര സ​​ർ​​ക്കാ​​രി​​ന്‍റെ നി​​യ​​ന്ത്ര​​ണ​​ത്തി​​ലു​​ള്ള റെ​​യി​​ൽ​​വേ​​യി​​ൽ ഇ​​ത്ത​​ര​​ത്തി​​ൽ സം​​സ്ഥാ​​ന​​ത്തി​​ന്‍റെ വി​​ഹി​​തം കൂ​​ടി ഉ​​ൾ​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി പ​​ദ്ധ​​തി ന​​ട​​പ്പാ​​ക്കു​​ന്ന രീ​​തി​​യി​​ല്ലെ​​ന്നാ​​ണ് റെ​​യി​​ൽ​​വേ വ്യ​​ക്ത​​മാ​​ക്കു​​ന്ന​​ത്.

25 വ​​ർ​​ഷം മു​​ൻ​​പ് അ​​നു​​മ​​തി ല​​ഭി​​ച്ച അ​​ങ്ക​​മാ​​ലി-​​അ​​ഴു​​ത 116 കി​​ലോ​​മീ​​റ്റ​​ർ ശ​​ബ​​രി റെ​​യി​​ൽ​​വേ സ്ഥ​​ലം ഏ​​റ്റെ​​ടു​​ക്ക​​ലും അ​​ലൈ​​ൻ​​മെ​​ന്‍റു​​മാ​​യി ബ​​ന്ധ​​പ്പെ​​ട്ട ത​​ട​​സ​​ത്തെ​​ത്തു​​ട​​ർ​​ന്നാ​​ണു മു​​ട​​ങ്ങി​​പ്പോ​​യ​​ത്. നി​​ല​​വി​​ൽ 2815.62 കോ​​ടി രൂ​​പ​​യാ​​ണ് അ​​ട​​ങ്ക​​ൽ തു​​ക. ഇ​​തി​​ന്‍റെ പ​​കു​​തി സം​​സ്ഥാ​​ന സ​​ർ​​ക്കാ​​ർ വ​​ഹി​​ക്കും എ​​ന്നാ​​യി​​രു​​ന്നു പ്ര​​ഖ്യാ​​പ​​നം
റെ​​യി​​ൽ​​വേ പ​​ദ്ധ​​തി ആ​​വി​​ഷ്ക​​രി​​ച്ചാ​​ൽ അ​​വ​​സാ​​ന അ​​ലൈ​​ൻ​​മെ​​ന്‍റി​​ലും നി​​ർ​​മാ​​ണ സാ​​ങ്കേ​​തി​​ക രീ​​തി​​യി​​ലും മാ​​റ്റം വ​​രു​​ത്തേ​​ണ്ടി​​വ​​രാം.
ഇ​​ത്ത​​ര​​ത്തി​​ൽ അ​​ട​​ങ്ക​​ൽ തു​​ക​​യി​​ൽ വ്യ​​ത്യാ​​സം വ​​രു​​ന്ന സാ​​ഹ​​ച​​ര്യ​​ത്തി​​ൽ സം​​സ്ഥാ​​ന സ​​ർ​​ക്കാ​​രി​​ന്‍റെ ഇ​​ട​​പെ​​ട​​ൽ ത​​ട​​സ​​മാ​​കും. 25 വ​​ർ​​ഷ​​മാ​​യി​​ട്ടും സ്ഥ​​ലം ഏ​​റ്റെ​​ടു​​ത്തു ന​​ൽ​​കു​​ന്ന​​തി​​ൽ സം​​സ്ഥാ​​ന സ​​ർ​​ക്കാ​​രി​​ന് ന​​ട​​പ​​ടി പൂ​​ർ​​ത്തി​​യാ​​ക്കാ​​ൻ ക​​ഴി​​ഞ്ഞി​​ട്ടി​​ല്ല.
Leave A Reply
error: Content is protected !!