ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ആരാധകർക്കായി കമ്മ്യൂണിറ്റി അപ്ലിക്കേഷൻ അവതരിപ്പിച്ചു

ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ആരാധകർക്കായി കമ്മ്യൂണിറ്റി അപ്ലിക്കേഷൻ അവതരിപ്പിച്ചു

ക്രിക്കറ്റ് സൗത്ത് ആഫ്രിക്ക (സി‌എസ്‌എ) ചൊവ്വാഴ്ച ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആരാധകർക്കായി ആവേശകരമായ പുതിയ ഡിജിറ്റൽ കമ്മ്യൂണിറ്റി ആപ്ലിക്കേഷൻ പുറത്തിറക്കി. പുതിയതും നൂതനവുമായ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ സി‌എസ്‌എയുടെ മൊത്തത്തിലുള്ള വളർച്ചാ തന്ത്രത്തിന്റെ ഒരു ചവിട്ടുപടിയാണെന്ന് സി‌എസ്‌എ അറിയിച്ചു.

ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിലെ പ്രോട്ടിയസ്, മൊമന്റം പ്രോട്ടിയാസ് മുതൽ ഫ്രാഞ്ചൈസി ക്രിക്കറ്റ് വരെയുള്ള എല്ലാ ഘടകങ്ങളിലും എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഉള്ളടക്കം ആപ്ലിക്കേഷൻ പ്രദർശിപ്പിക്കും. ആരാധകർക്ക് സാമൂഹികമായി ഇടപഴകാനും സമാന ചിന്താഗതിക്കാരായ സഹ താൽപ്പര്യക്കാരുമായി ബന്ധപ്പെടാനുമുള്ള ഒരു സമഗ്രമായ പരിഹാരം ആപ്ലിക്കേഷൻ നൽകുന്നു. പരസ്പരം പോസ്റ്റുചെയ്യാനും അഭിപ്രായമിടാനും പങ്കിടാനും ഇഷ്ടപ്പെടാനും പിന്തുടരാനും അവർക്ക് കഴിയും.

.

Leave A Reply
error: Content is protected !!