പ​ക്ഷി​മൃ​ഗാ​ദി​ക​ൾ​ക്കായി സ്ഥാപിച്ച ജ​ല​സം​ഭ​ര​ണി​ക​ൾ ത​ക​ർ​ത്തു

പ​ക്ഷി​മൃ​ഗാ​ദി​ക​ൾ​ക്കായി സ്ഥാപിച്ച ജ​ല​സം​ഭ​ര​ണി​ക​ൾ ത​ക​ർ​ത്തു

തൃ​ശൂ​ർ: വ​ട​ക്കും​നാ​ഥ ക്ഷേ​ത്ര മൈ​താ​ന​ത്ത് പ​ക്ഷി മൃ​ഗാ​ദി​ക​ൾ​ക്ക് ദാ​ഹ​ജ​ലം ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​ന് സ്ഥാ​പി​ച്ച കോ​ൺ​ക്രീ​റ്റ് ജ​ല​സം​ഭ​ര​ണി​ക​ൾ ത​ക​ർ​ത്ത നി​ല​യി​ൽ. മൈ​താ​ന​ത്ത് നെ​ഹ്റു പാ​ർ​ക്കി​ന് സ​മീ​പം ബോ​ട്ട് കു​ള​ത്തി​നോ​ട് ചേ​ർ​ന്ന് സ്ഥാ​പി​ച്ച ര​ണ്ട് കോ​ൺ​ക്രീ​റ്റ് പാ​ത്ര​ങ്ങ​ളാ​ണ് ക​ല്ല് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് ത​ക​ർ​ത്ത നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

കൊ​ച്ചി​ൻ ദേ​വ​സ്വം ബോ​ർ​ഡിെൻറ അ​നു​മ​തി​യി​ൽ വ​ട​ക്കും​നാ​ഥ ദേ​വ​സ്വ​ത്തിെൻറ​യും കോ​ർ​പ​റേ​ഷ‍െൻറ​യും സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ മൃ​ഗ​സം​ര​ക്ഷ​ണ സം​ഘ​ട​ന​യാ​യ പീ​പ്പി​ൾ​സ് ഫോ​ർ ജ​സ്​​റ്റി​സ് സ്ഥാ​പി​ച്ച​താ​ണ് ജ​ല​സം​ഭ​ര​ണി​ക​ൾ. വേ​ന​ൽ​ക്കാ​ല​ത്ത് പ​ക്ഷി​മൃ​ഗാ​ദി​ക​ൾ​ക്ക് ദാ​ഹ​ജ​ലം ല​ഭി​ക്കാ​നു​ള്ള പ്ര​യാ​സ​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ഇ​ത് സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത്.

മൈ​താ​ന​ത്തിെൻറ വി​വി​ധ​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി 12 സം​ഭ​ര​ണി​ക​ളാ​ണ് സ്ഥാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. മൂ​ന്ന് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ൾ ഇ​ട​വി​ട്ട് കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​ൻ ഇ​വ​ർ​ക്കാ​യി വെ​ള്ളം വ​ണ്ടി വി​ട്ട് ന​ൽ​കും. പീ​പ്പി​ൾ​സ് ഫോ​ർ ജ​സ്​​റ്റി​സും വ​ട​ക്കും​നാ​ഥ ദേ​വ​സ്വ​വും ചേ​ർ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ ജ​ലം സം​ഭ​രി​ച്ചു വെ​ക്കും. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ച് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ വെ​ള്ളം നി​റ​ക്കാ​നെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​യി​രു​ന്നു കോ​ൺ​ക്രീ​റ്റ് ജ​ല​സം​ഭ​ര​ണി​ക​ൾ ത​ക​ർ​ത്ത​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

ജ​ല​സം​ഭ​ര​ണി​ക​ളി​ൽ വെ​ള്ളം ഉ​ണ്ടോ​യെ​ന്ന് പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നാ​യി ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച വൈ​കീ​ട്ട് പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ൾ പാ​ത്ര​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മ​റ്റ് കു​ഴ​പ്പ​ങ്ങ​ളൊ​ന്നു​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് പീ​പ്പി​ൾ​സ് ഫോ​ർ ജ​സ്​​റ്റി​സ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി മ​നോ​ജ് പ​റ​ഞ്ഞു. ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് സു​ര​ക്ഷ​യി​ല്ലാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ വ​ട​ക്കും​നാ​ഥ ക്ഷേ​ത്ര മൈ​താ​നം സാ​മൂ​ഹി​ക വി​രു​ദ്ധ​രു​ടെ സു​ര​ക്ഷി​ത കേ​ന്ദ്ര​മാ​യി മാ​റി​യെ​ന്നും സു​ര​ക്ഷ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്ലാ​ത്ത​തും പൊ​ലീ​സിെൻറ നി​രീ​ക്ഷ​ണം കു​റ​ഞ്ഞ​തു​മാ​ണ് കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന് സം​ഘ​ട​ന ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്നു.

വ​ട​ക്കും​നാ​ഥ​നി​ലേ​ക്ക് വ​രു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പാ​ർ​ക്കി​ങ് ഫീ​സ് പി​രി​ക്കു​ന്ന​തൊ​ഴി​കെ സു​ര​ക്ഷ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന ആ​ക്ഷേ​പ​വു​മു​ണ്ട്. പൊ​ലീ​സ് നി​രീ​ക്ഷ​ണം ശ​ക്ത​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും സാ​മൂ​ഹി​ക വി​രു​ദ്ധ​ർ​ക്കെ​തി​രെ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും പീ​പ്പി​ൾ​സ് ഫോ​ർ ജ​സ്​​റ്റി​സ് ന​ൽ​കി​യ പ​രാ​തി​യി​ൽ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ന്നു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ വ​ട​ക്കും​നാ​ഥ​ൻ ദേ​വ​സ്വ​വും പൊ​ലീ​സി​ന് പ​രാ​തി ന​ൽ​കി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!