വാഹന പരിശോധനക്കിടയിൽ മോഷ്ടിച്ച ബൈക്കുമായി പിടിയിൽ

വാഹന പരിശോധനക്കിടയിൽ മോഷ്ടിച്ച ബൈക്കുമായി പിടിയിൽ

ത​ല​ശ്ശേ​രി: മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച ബൈ​ക്കു​മാ​യി വാ​ഹ​ന​മോ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ലെ ര​ണ്ടു​പേ​ർ ത​ല​ശ്ശേ​രി​യി​ൽ അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യി. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ശം​ഖും​മു​ഖം ആ​ർ.​സി.​സി കോ​ള​ജി​ന​ടു​ത്ത പു​തു​വ പു​ത്ത​ൻ​പു​ര​യി​ൽ സോ​ണി മോ​സ​സ് (36), ആ​ല​പ്പു​ഴ ത​ലവ​ടി ച​ക്കു​ള​ത്തു​കാ​വി​നു സ​മീ​പം പാ​ട​ത്ത് മു​തു​വ​ൻ വീ​ട്ടി​ൽ സു​മേ​ഷ് (37) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് അ​റ​സ്​​റ്റി​ലാ​യ​ത്.

മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച ഇ​രു​ച​ക്ര വാ​ഹ​ന​ത്തി​ൽ കു​തി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ ദേ​ശീ​യ​പാ​ത​യി​ൽ കൊ​ടു​വ​ള്ളി സ​ഹ​ക​ര​ണ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക്ക​ടു​ത്ത് ത​ല​ശ്ശേ​രി എ​സ്.െ​എ അ​ഷ്റ​ഫി‍െൻറ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘ​മാ​ണ് ഇ​രു​വ​രെ​യും പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. വാ​ഹ​ന പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കി​ട​യി​ൽ സം​ശ​യ​ക​ര​മാ​യി കാ​ണ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​തി​ക​ളെ ബൈ​ക്ക് ത​ട​ഞ്ഞ് പി​ടി​കൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​പ്പോ​ഴാ​ണ് വാ​ഹ​നം മോ​ഷ്​​ടി​ച്ച​താ​ണെ​ന്ന് പൊ​ലീ​സ് തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞ​ത്.

പാ​ദ​ര​ക്ഷ മൊ​ത്ത​ക്ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ർ ക​ഴി​ഞ്ഞ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ലോ​ഗ​ൻ​സ് റോ​ഡി​ലെ സൗ​ഭാ​ഗ്യ റ​സി​ഡ​ൻ​സി​ക്ക് മു​ന്നി​ൽ നി​ർ​ത്തി​യി​ട്ട ബൈ​ക്ക് മോ​ഷ​ണം പോ​യ​താ​യി പൊ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി​യു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. പ്ര​സ്തു​ത ബൈ​ക്കാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, മ​ല​പ്പു​റം ജി​ല്ല​ക​ളി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ വി​വി​ധ പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​നു​ക​ളി​ൽ ഇ​രു​വ​ർ​ക്കു​മെ​തി​രെ വാ​ഹ​ന മോ​ഷ​ണ​ക്കേ​സു​ക​ളു​ള്ള​താ​യി ത​ല​ശ്ശേ​രി പൊ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പ്ര​തി​ക​ളെ കോ​ട​തി റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്ത് ജ​യി​ലി​ല​ട​ച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!