വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ മ​ർ​ദിച്ച് മോ​ഷ​ണം; ഒ​ഡീ​ഷയിൽ ര​ണ്ടു പേ​ര്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ല്‍

വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ മ​ർ​ദിച്ച് മോ​ഷ​ണം; ഒ​ഡീ​ഷയിൽ ര​ണ്ടു പേ​ര്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ല്‍

​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ കൈ​യ്യേ​റ്റം ചെ​യ്യു​ക​യും കൊ​ള്ള​യ​ടി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത കേ​സി​ല്‍ ഒ​ഡീ​ഷ​യി​ലെ മു​ൻ എം​എ​ല്‍​എ ഉ​ള്‍​പ്പ​ടെ ര​ണ്ടു പേ​ര്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ല്‍. പു​ല്‍​ബാ​നി​യി​ല്‍ നി​ന്നു​ള്ള മു​ന്‍ എം​എ​ല്‍​എ ദീ​ബേ​ന്ദ്ര ക​ന്‍​ഹ​ര്‍, ശ്രീ​നി​വാ​സ് ക​ന്‍​ഹ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്.

ഫെ​ബ്രു​വ​രി 11നാ​ണ് ക​ത്ര​മ​ല്‍ വെ​ള്ള​ച്ചാ​ട്ടം കാ​ണാ​നെ​ത്തി​യ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ ദീ​ബേ​ന്ദ്ര ക​ന്‍​ഹ​റി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ മ​ര്‍​ദി​ക്കു​ക​യും കൊ​ള്ള​യ​ടി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത​ത്. തു​ട​ര്‍​ന്ന് വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളി​ല്‍ ഒ​രാ​ള്‍ ന​ല്‍​കി​യ പ​രാ​തി​യു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!