ബഹ്റൈനിൽ വാ​​ട​​ക​​ക്കു ന​​ല്‍കു​​ന്ന കാ​​റു​​ക​​ളു​​ടെ പ​​ഴ​​ക്കം ആ​​റു വ​​ര്‍ഷ​​മാ​​ക്കാ​​ന്‍ തീ​​രു​​മാ​​നം

ബഹ്റൈനിൽ വാ​​ട​​ക​​ക്കു ന​​ല്‍കു​​ന്ന കാ​​റു​​ക​​ളു​​ടെ പ​​ഴ​​ക്കം ആ​​റു വ​​ര്‍ഷ​​മാ​​ക്കാ​​ന്‍ തീ​​രു​​മാ​​നം

ബഹ്റൈനിൽ വാ​​ട​​ക​​ക്കു ന​​ല്‍കു​​ന്ന കാ​​റു​​ക​​ളു​​ടെ പ​​ഴ​​ക്കം ആ​​റു വ​​ര്‍ഷ​​മാ​​ക്കാ​​ന്‍ തീ​​രു​​മാ​​നം. നി​ല​വി​ല്‍ അ​ഞ്ചു വ​ര്‍ഷ​മാ​ണ് പ​ഴ​ക്കം നി​ര്‍ണ​യി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. റെൻറ്​ എ ​കാ​ര്‍ ക​മ്പ​നി​ക​ള്‍ക്ക് ഇ​ത് സ​ഹാ​യ​ക​മാ​കും. നി​ക്ഷേ​പ​പ​ദ്ധ​തി​ക​ള്‍ ആ​ക​ര്‍ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. ബ​ഹ്റൈ​ന്‍ നി​ക്ഷേ​പ​ക​ര്‍ക്ക് കൂ​ടു​ത​ല്‍ അ​വ​സ​ര​മൊ​രു​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ഇ​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ള്‍ ല​ളി​ത​മാ​ക്കാ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു.

സ​ര്‍ക്കാ​റി​ന്റെ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ന് ധ​ന​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം സ​ര്‍പ്പി​ച്ച നി​ര്‍ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ചു. 2019-2022 വ​ര്‍ഷ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സ​ര്‍ക്കാ​റിന്റെ കീ​ഴി​ല്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന ചെ​റു​കി​ട, ഇ​ട​ത്ത​രം പ​ദ്ധ​തി​ക​ളു​ടെ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​നം 74 ശ​ത​മാ​നം പൂ​ര്‍ത്തീ​ക​രി​ച്ച​താ​യി യോ​ഗ​ത്തി​ൽ റി​പ്പോ​ര്‍ട്ട് ചെ​യ്​​തു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!