ഒമാനിൽ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണത്തിൽ വർധനവ്

ഒമാനിൽ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണത്തിൽ വർധനവ്

ഒമാനിൽ കോവിഡ് ബാധിതരുടെ എണ്ണത്തിൽ വർധനവ് .രോഗ ബാധയെ തു​ട​ർ​ന്ന്​ തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്ക​പ്പെ​ടു​ന്ന​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം പു​തി​യ ഉ​യ​ര​ത്തി​ലാണ്. 26 പേ​രെ കൂ​ടി പു​തു​താ​യി ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. 171 പേ​രാ​ണ്​ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ള്ള​ത്. ഇ​തി​ൽ 59 പേ​ർ തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ്​. റോ​യ​ൽ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ ഐ .​സി.​യു​വി​ലു​ള്ള​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 11 ആ​യി ഉ​യ​ർ​ന്നു.

തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ള്ള​വ​ർ പ്രാ​യ​മാ​യ​വ​രും വാ​ക്​​സി​ൻ മു​ൻ​ഗ​ണ​ന പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട​വ​രു​മാ​ണ്. മു​ൻ​ഗ​ണ​ന പ​ട്ടി​ക​യി​ലു​ള്ള​വ​ർ അ​പ​ക​ടം ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ൻ വാ​ക്​​സി​ൻ സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന​താ​ണ്​ ഇ​ത്​ കാ​ണി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും ഡോ. ​സ​ക്ക​രി​യ അ​ൽ ബ​ലൂ​ഷി പ​റ​ഞ്ഞു. ഒ​മാ​നി​ൽ 330 പേ​ർ​ക്കു​കൂ​ടി കോ​വി​ഡ്​ സ്​​ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു. ഇ​തോ​ടെ മൊ​ത്തം രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം 1,39,692 ആ​യി. 195 പേ​ർ​ക്കു​കൂ​ടി രോ​ഗം ഭേ​ദ​മാ​യി. 1,30,848 പേ​രാ​ണ്​ ഇ​തു​വ​രെ രോ​ഗ​മു​ക്ത​രാ​യ​ത്. മൂ​ന്നു​ പേ​ർ​കൂ​ടി മ​രി​ച്ചു. 1555 പേ​രാ​ണ്​ ഇ​തു​വ​രെ മ​രി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!