ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്കു​ള്ള വി​ദേ​ശി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ റി​ക്രൂ​ട്ട്​​മെൻറ്​ വ​ർ​ധി​ച്ചു

ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്കു​ള്ള വി​ദേ​ശി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ റി​ക്രൂ​ട്ട്​​മെൻറ്​ വ​ർ​ധി​ച്ചു

ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്കു​ള്ള വി​ദേ​ശി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ റി​ക്രൂ​ട്ട്​​മെൻറ്​ വ​ർ​ധി​ച്ചു.ക​ഴി​ഞ്ഞ ഡി​സം​ബ​ർ അ​വ​സാ​നം 14.06 ല​ക്ഷം വി​ദേ​ശ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​ണ്​ രാ​ജ്യ​ത്ത്​ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​ത്.ജ​നു​വ​രി അ​വ​സാ​നം ഇ​ത്​ 14.39 ല​ക്ഷ​മാ​യി ഉ​യ​ർ​ന്നു. ബി​രു​ദ​ധാ​രി​ക​ളാ​യ വി​ദേ​ശി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം 2.3 ശ​ത​മാ​നം വ​ർ​ധി​ച്ച്​ 1,14,812 ആ​യി.

മാ​സ്​​റ്റേ​ഴ്​​സ്, പി​എ​ച്ച്.​ഡി യോ​ഗ്യ​ത​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 8892ൽ ​നി​ന്ന്​ 9100 ആ​യും ഉ​യ​ർ​ന്നു. ജ​ന​റ​ൽ ഡി​പ്ലോ​മ യോ​ഗ്യ​ത​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ലും വ​ർ​ധ​ന​യു​ണ്ട്. 2.36 ല​ക്ഷ​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന്​ 2.42 ല​ക്ഷ​മാ​യാ​ണ്​ ഇ​ത്​ ഉ​യ​ർ​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം, അ​ടി​സ്​​ഥാ​ന വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ യോ​ഗ്യ​ത​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം കു​റ​ഞ്ഞ​താ​യും ദേ​ശീ​യ സ്​​ഥി​തി​വി​വ​ര കേ​ന്ദ്ര​ത്തിന്റെ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്​ പ​റ​യു​ന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!