ചെ​ങ്കോ​ട്ട അ​ക്ര​മം: ഡ​ൽ​ഹി പോ​ലീ​സ് തെ​ര​യു​ന്ന ലാ​ഖ സി​ദ്ധാ​ന പ​ഞ്ചാ​ബ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നാ​ട്ടി​ൽ

ചെ​ങ്കോ​ട്ട അ​ക്ര​മം: ഡ​ൽ​ഹി പോ​ലീ​സ് തെ​ര​യു​ന്ന ലാ​ഖ സി​ദ്ധാ​ന പ​ഞ്ചാ​ബ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നാ​ട്ടി​ൽ

ഛണ്ഡി​ഗ​ഡ്: റിപ്പബ്ലിക് ദിന പരേഡിനിടെ നടന്ന ചെ​ങ്കോ​ട്ട അ​ക്ര​മ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ഡ​ൽ​ഹി പോ​ലീ​സ് തെ​ര​യു​ന്ന ലാ​ഖ സി​ദ്ധാ​ന പ​ഞ്ചാ​ബ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നാ​ട്ടി​ലെന്ന് റിപ്പോർട്ട് .

അ​മ​രീ​ന്ദ​ർ സിം​ഗി​ന്‍റെ ജ​ന്മ​നാ​ടാ​യ പ​ഞ്ചാ​ബി​ലെ മെ​ഹ്ര​ജി​ൽ ന​ട​ന്ന റാ​ലി​യി​ലാ​ണ് സി​ദ്ധാ​നയെ കണ്ടത് . സി​ദ്ധാ​ന ത​ന്നെ​യാ​ണ് റാ​ലി​ക്ക് ആ​ഹ്വാ​നം ചെ​യ്ത​ത്. ക​ർ​ഷ​ക സ​മ​ര​ത്തെ അ​നു​കൂ​ലി​ച്ചും അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​വ​രെ വി​ട്ട​യ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു റാ​ലി.ബ​തി​ണ്ഡ ജി​ല്ല​യി​ലെ മെ​ഹ്ര​ജ് ഗ്രാ​മ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു റാ​ലി.

പ​ഞ്ചാ​ബി​ലെ ആ​രെ​യെ​ങ്കി​ലും ഡ​ൽ​ഹി പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്യാ​ൻ എ​ത്തി​യാ​ൽ പ​ഞ്ചാ​ബി​ലെ ഗ്രാ​മ​ങ്ങ​ളി​ലു​ള്ള​വ​ർ അ​വ​രെ വ​ള​യു​മെ​ന്ന് സി​ദ്ധാ​ന അഭിപ്രായപ്പെട്ടു . ഫേ​സ്ബു​ക്കി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് സി​ദ്ധാ​ന പ്ര​തി​ഷേ​ധ റാ​ലി​ക്ക് ആ​ഹ്വാ​നം ന​ൽ​കി​യ​ത്. ഗു​ണ്ടാ​ത്ത​ല​വ​നി​ല്‍ നി​ന്ന് രാ​ഷ്ട്രീ​യ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​നാ​യി മാ​റി​യ ആ​ളാ​ണ് സി​ദ്ധാ​ന. ഇ​യാ​ൾ​ക്കെ​തി​രെ പ​ഞ്ചാ​ബി​ൽ പ​ത്തോ​ളം ക്ര​മി​ന​ൽ കേ​സു​ക​ൾ നി​ല​നിൽക്കുന്നുണ്ട് .

Leave A Reply
error: Content is protected !!