പതിമൂന്നുകാരിയെ പീഡിപ്പിച്ച കേസിൽ മാതാവിനും രണ്ടാനച്ഛനും അടക്കം എട്ട് പേര്‍ക്ക് തടവ് ശിക്ഷ

പതിമൂന്നുകാരിയെ പീഡിപ്പിച്ച കേസിൽ മാതാവിനും രണ്ടാനച്ഛനും അടക്കം എട്ട് പേര്‍ക്ക് തടവ് ശിക്ഷ

കോഴിക്കോട്: 13 വയസുകാരിയെ രണ്ടാനച്ചൻ മാതാവിൻ്റെ സഹായത്തോടെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ച് നിരവധി പേർക്ക് കാഴ്ചവച്ച കേസിൽ  മാതാവും രണ്ടാനച്ഛനുമടക്കം എട്ട് പേര്‍ കുറ്റക്കാരാണെന്ന് കോടതി. സം​ഭ​വം ന​ട​ന്ന് 14 വ​ർ​ഷ​ത്തി​നു ശേ​ഷ​മാ​ണ് കേ​സി​ൽ കോ​ട​തി വി​ധി പ​റ​യു​ന്ന​ത്. കോ​ഴി​ക്കോ​ട് അ​തി​വേ​ഗ കോ​ട​തി​യാ​ണ് വി​ധി പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.

ഒ​ന്നാം പ്ര​തി​ക്ക് ഏ​ഴ് വ​ർ​ഷം ത​ട​വും മ​റ്റ് പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്ക് 10 വ​ർ​ഷ​ത്തെ​യും ത​ട​വ് ശി​ക്ഷ കോ​ട​തി വി​ധി​ച്ചു. സം​ഭ​വം ന​ട​ക്കു​മ്പോ​ൾ പെ​ൺ​കു​ട്ടി പ്രാ​യ​പൂ​ർ​ത്തി​യാ​കാ​തി​രു​ന്ന​തി​നാ​ൽ അ​ഞ്ച് വ​ർ​ഷ​ത്തെ ത​ട​വും ശി​ക്ഷ​യും പ്രതികൾ അ​നു​ഭ​വി​ക്ക​ണം. ഐപിസി 376,373 വകുപ്പുകൾ പ്രകാരമാണ് എട്ട് പേര്‍ കേസിൽ കുറ്റക്കാരാണെന്ന് കോടതി കണ്ടെത്തിയത്.  കേ​സി​ൽ രണ്ട് പേ​രെ തെ​ളി​വി​ല്ലെ​ന്ന് ക​ണ്ട് കോ​ട​തി കു​റ്റ​വി​മു​ക്ത​രാ​ക്കി. കു​ട്ടി​യെ മാ​താ​വി​ന്‍റെ ഒ​ത്താ​ശ​യോ​ടെ ആ​ദ്യം പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച ര​ണ്ടാ​ന​ച്ഛ​ൻ പി​ന്നീ​ട് പ​ല​യാ​ളു​ക​ൾ​ക്കും കു​ട്ടി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ക്കാ​നാ​യി ഒ​ത്താ​ശ ചെ​യ്തു​വെ​ന്നാ​ണ് കു​റ്റ​പ​ത്ര​ത്തി​ൽ പ​റ​യു​ന്ന​ത്. കോ​ട​തി വി​ധി പ്ര​സ്താ​വി​ച്ച​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ പീ​ഡി​പ്പ​ക്ക​പ്പെ​ട്ട കു​ട്ടി​യു​ടെ അ​മ്മ കോ​ട​തി​യി​ൽ ബോ​ധ​ര​ഹി​ത​യാ​യി വീ​ണു.

കുട്ടിയുടെ മാതാവിനേയും രണ്ടാനച്ഛനേയും കൂടാതെ കാവന്നൂർ ഇരുമ്പിശ്ശേരി അഷറഫ്, താഴേക്കോട് അമ്പലത്തിങ്ങൽ മുഹമ്മദ്, കൊടിയത്തൂർ കോട്ടു പുറത്ത് ജമാൽ, വേങ്ങര കണ്ണഞ്ചേരിച്ചാലിൽ മുഹമ്മദ് മുസ്തഫ, കൊടിയത്തൂർ കോശാലപ്പറമ്പ് നൗഷാദ്, കവന്നൂർ കുയിൽത്തൊടി നൗഷാദ് എന്നിവരെയാണ് കേസിൽ കുറ്റക്കാരെന്ന് കോടതി കണ്ടെത്തിയത്. തെളിവുകളുടെ കേസിൽ എട്ടാമത്തേയും പത്താമത്തേയും പ്രതികളെ കുറ്റവിമുക്തരാക്കി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!