പയ്യന്നൂരിൽ തീ കൊളുത്തി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ച കമിതാക്കൾ മരിച്ചു

പയ്യന്നൂരിൽ തീ കൊളുത്തി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ച കമിതാക്കൾ മരിച്ചു

പയ്യന്നൂർ: മൂന്ന് ദിവസം മുൻപ് തീകൊളുത്തി ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ച കമിതാക്കൾ മരിച്ചു. ചിറ്റാരിക്കല്‍ എളേരിത്തട്ടിലെ ശിവപ്രസാദ് (25 ), ഏഴിലോട് പുറച്ചേരി സ്വദേശിനി ആര്യ( 21) എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്.  പയ്യന്നൂരിലെ വാടക ക്വാട്ടേഴ്‌സിൽ വെച്ചായിരുന്നു ആത്മഹത്യാ ശ്രമം.  ക​ണ്ണൂ​ര്‍ ഗ​വ.​മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ലെ ചി​കി​ത്സ​ക്കി​ട​യി​ലാണ്  മ​രി​ച്ച​ത്.

സാ​ര​മാ​യി പൊ​ള്ള​ലേ​റ്റ് അ​ത്യാ​ഹി​ത വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​യി​രു​ന്ന ആ​ര്യ ക​ഴി​ഞ്ഞ രാ​ത്രി​യും ശി​വ​പ്ര​സാ​ദേ ഇ​ന്നു പു​ല​ർ​ച്ചെ​യു​മാ​ണ് മ​ര​ണ​ത്തി​ന് കീ​ഴ​ട​ങ്ങി​യ​ത്.
19ന് ​ഹി​ന്ദി​യു​ടെ പ​രീ​ക്ഷ അ​വ​സാ​നി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് മു​മ്പ് മൂ​ന്ന​ര​യോ​ടെ പ​രീ​ക്ഷാ​ഹാ​ളി​ല്‍​നി​ന്നും പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ​താ​യി​രു​ന്നു ആ​ര്യ. ശി​വ​പ്ര​സാ​ദ് കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന കാ​റി​ലാ​ണ് വാ​ട​ക വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യ​തും തു​ട​ര്‍​ന്ന് ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​ക്ക് ശ്ര​മി​ച്ച​തും. മ​റ്റൊ​രു യു​വാ​വു​മൊ​ത്തു​ള്ള ആ​ര്യ​യു​ടെ വി​വാ​ഹ നി​ശ്ച​യം ന​ട​ക്കാ​നി​രി​ക്കേ​യാ​ണ് സം​ഭ​വം.

ഒ​ന്നി​ച്ചു ജീ​വി​ക്കാ​ന്‍ പ​റ്റാ​ത്ത​തി​നാ​ല്‍ മ​ര​ണ​ത്തി​ലെ​ങ്കി​ലും ഞ​ങ്ങ​ള്‍ ഒ​ന്നി​ക്ക​ട്ടെ​യെ​ന്നും മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ള്‍ ഒ​ന്നി​ച്ച് ദ​ഹി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും എ​ഴു​തി​യ ക​ത്ത് സം​ഭ​വ സ്ഥ​ല​ത്തു​നി​ന്നും പോ​ലീ​സി​ന് ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. ശി​വ​പ്ര​സാ​ദ് എ​ഴു​തി​യ​തെ​ന്ന് ക​രു​തു​ന്ന ക​ത്തി​ല്‍ ത​ങ്ങ​ളു​ടെ മ​ര​ണ​ത്തി​ന് ആ​രും ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ക​ള​ല്ല​യെ​ന്നും ഞ​ങ്ങ​ളോ​ട് എ​ല്ലാ​വ​രും ക്ഷ​മി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍ ക​ണ്ണൂ​ര്‍ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ലെ​ത്തി​ച്ച ശേ​ഷം അ​ബോ​ധാ​വ​സ്ഥ​യി​ലാ​കു​ന്ന​തി​ന് മു​മ്പ് എ​ന്നെ ച​തി​ച്ച​താ​ണ് എ​ന്നാ​ണ് യു​വ​തി പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്ന​ത്. ഈ ​വാ​ക്കു​ക​ളി​ലെ ദു​രൂ​ഹ​ത​ക​ളു​ടെ ചു​രു​ള​ഴി​ക്കാ​ൻ പോ​ലീ​സ് ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് ഇ​രു​വ​രു​ടെ​യും മ​ര​ണം സം​ഭ​വി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!