മഹാരാഷ്​ട്രയിൽ 1000ത്തിലധികം പേരെ പ​ങ്കെടുപ്പിച്ച്​ ബി.ജെ.പി നേതാവിന്‍റെ മകൻറെ വിവാഹം ; കേസ്

മഹാരാഷ്​ട്രയിൽ 1000ത്തിലധികം പേരെ പ​ങ്കെടുപ്പിച്ച്​ ബി.ജെ.പി നേതാവിന്‍റെ മകൻറെ വിവാഹം ; കേസ്

പുണെ: മഹാരാഷ്​ട്രയിൽ രോഗികൾ കുതിച്ചുയരുന്നതിനിടെ കോവിഡ്​ മാനദണ്ഡങ്ങൾ ലംഘിച്ച്​ 1000ത്തോളം പേരെ പ​ങ്കെടുപ്പിച്ച്​ മകന്‍റെ വിവാഹവിരുന്ന്​ നടത്തിയ ബി.ജെ.പി നേതാവിനെതിരെ കേസ്​. മഹാരാഷ്​ട്ര ബി.ജെ.പി നേതാവും മുൻ എം.പിയുമായ ധനഞ്​ജയ്​ മഹാദിക്കിനും രണ്ടുപേ​ർക്കെതിരെയുമാണ്​ കേസെടുത്തത് .

മഹാദികിന്‍റെ മകന്‍റെ വിവാഹ വിരുന്നിൽ 1000 ലേറെ പേരാണ്​ പ​ങ്കെടുത്തത്​. പുണെയിലെ ലക്ഷ്​മി ലോൺസിലായിരുന്നു വിവാഹം. എൻ.സി.പി നേതാവ്​ ശരദ്​ പവാർ, മുൻ മഹാരാഷ്​ട്ര മുഖ്യമന്ത്രി ദേവേന്ദ്ര ഫട്​നാവിസ്​ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവർ വിവാഹ ചടങ്ങിൽ പ​ങ്കെടുത്തിരുന്നു.

സംസ്​ഥാനത്ത്​ കോവിഡ്​ ബാധിതർ വർധിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ ആൾക്കൂട്ടത്തിന്​ വിലക്കേർപ്പെടുത്തുകയും വിവാഹചടങ്ങുകളിൽ 200 പേരെ മാത്രമേ പ​ങ്കെടുപ്പിക്കാവൂ എന്ന്​ പ്രദേശിക അധികൃതർ നിർദേശം നൽകുകയും ചെയ്​തിരുന്നു.

കോവിഡ്​ പ്രോട്ടോക്കോൾ ലംഘിച്ചാണ്​ വിവാഹ വിരുന്ന്​ സംഘടിപ്പിച്ചതെന്ന്​ മനസിലായതോടെ ബന്ധപ്പെട്ടവർക്കെതിരെ നടപടി സ്വീകരിക്കുകയായിരുന്നു. മഹാദികിന്​ പുറമെ ലക്ഷ്​മി ലോൺസിന്‍റെ ഉടമക്കെതിരെയും മാനേജർക്കെതിരെയും പോലീസ് കേസെടുത്തു.

രണ്ടാഴ്ചയായി കോവിഡ്​ ബാധിതരുടെ എണ്ണം ഉയരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ എല്ലാ ജില്ലകളിലും നിയന്ത്രണം ശക്തമാക്കിയിരുന്നു. രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം വർധിച്ചാൽ ലോക് ഡൗൺ ഏർപ്പെടുത്തേണ്ടി വരുമെന്ന് മഹാരാഷ്ട്ര മുഖ്യമന്ത്രി മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയതിന് പിന്നാലെയാണ് ഈ സംഭവം .

Leave A Reply
error: Content is protected !!