‘ബജ്​റ’ റൊട്ടി കഴിച്ചാൽ കൊറോണ ബാധിക്കില്ല ; വിചിത്ര വാദവുമായി മധ്യപ്രദേശ്​ എം.എൽ.എ

‘ബജ്​റ’ റൊട്ടി കഴിച്ചാൽ കൊറോണ ബാധിക്കില്ല ; വിചിത്ര വാദവുമായി മധ്യപ്രദേശ്​ എം.എൽ.എ

ഭോപാൽ: കോവിഡ്​ മഹാമാരിക്കിടെ മധ്യപ്രദേശിൽ പാർട്ടിഭേദമില്ലാതെ എൽ.എൽ.എമാർക്കൊക്കെ മാസ്​കിനോട്​ അലർജി .സഭാഹാളിന്​ പുറത്ത്​ മുഖാവരണം ധരിക്കാതെ നിൽക്കുന്ന എൽ.എൽ.എമാർ വ്യത്യസ്ത കാരണങ്ങളാണ്​ മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട്​ തുറന്നടിച്ചത് .

ചമ്പാലിൽ നിന്നുള്ള കോൺഗ്രസ്​ എം.എൽ.എ. ബാജിനാഥ്​ കുശ്​വാഹ പറഞ്ഞ മറുപടിയാണ്​ കൂട്ടത്തിൽ എറ്റവും വേറിട്ടത്​. ‘ഞങ്ങൾ ബജ്​റ റൊട്ടി കഴിക്കുന്നവരാണ്, കൊറോണ വൈറസ്​ ഞങ്ങളെ ബാധിക്കില്ല’ എന്നായിരുന്നു​ അദ്ദേഹത്തിന്‍റെ മറുപടി. ബി.എസ്​.പി എം.എൽ.എ റാംഭായിക്ക്​ മാസ്​ക്​ ധരിച്ചാൽ ശ്വാസം മുട്ടുമത്രെ. കൊറോണ വൈറസിനെ ഭയമി ല്ലെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

ഭരണകക്ഷിയായ ബി.ജെ.പിയുടെ എം.എൽ.എമാർക്കും മാസ്​ക്​ ധരിക്കാൻ മടിയുണ്ട്​. ബി.ജെ.പി എം.എൽ.എ പ്രധാഹുമാൻ ലോധിയും മാധ്യമപ്രവർത്തകരുടെ കാമറയിൽ മാസ്​കില്ലാതെ കുടുങ്ങി. ‘മാസ്​ക്​ ദേ, ​ഇപ്പോൾ അഴിച്ചുള്ളൂ’ എന്നായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്‍റെ മറുപടി.

‘കോവിഡ്​ രോഗമേ ഇല്ല. എല്ലാം ​വ്യാജമാണ്​. കോൺഗ്രസ്​ എം.എൽ.എ ഗോവിന്ദ്​ സിങിന്‍റെ അഭിപ്രായമാണിത് .വേണമെങ്കിൽ പിഴ അടക്കാമെന്നും മാസ്​ക്​ ധരിക്കാനാകില്ലെന്നും മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട്​ അദ്ദേഹം തുറന്നു പറഞ്ഞു. അതെ സമയം ഇതുവരെ 2.59 ലക്ഷം പേർക്കാണ്​ മധ്യപ്രദേശിൽ കോവിഡ്​ സ്​ഥിരീകരിച്ചത്​. 3854 കോവിഡ്​ മരണങ്ങളും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട് .

Leave A Reply
error: Content is protected !!