കു​വൈ​ത്തി​ൽ വി​ദേ​ശി​ക​ൾക്ക് വാ​ക്സി​നേ​ഷ​ൻ ആ​രം​ഭി​ച്ചു

കു​വൈ​ത്തി​ൽ വി​ദേ​ശി​ക​ൾക്ക് വാ​ക്സി​നേ​ഷ​ൻ ആ​രം​ഭി​ച്ചു

കു​വൈ​ത്ത് സി​റ്റി: രാജ്യത്ത് വി​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്ക് കോ​വി​ഡ് വാ​ക്സി​നേ​ഷ​ൻ ആ​രം​ഭി​ച്ചു. വി​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ​ക്ക് നേ​ര​ത്തെ മു​ത​ൽ വാ​ക്സിനേഷൻ ആരംഭിച്ചെങ്കിലും ഇ​പ്പോ​ൾ പ്രാ​യ​മാ​യ​വ​രും മാ​റാ​രോ​ഗ​മു​ള്ള​വ​രു​മാ​യ വി​ദേ​ശി​ക​ളെ കൂ​ടി വാക്സിൻ നൽകുന്നതിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി .

മിഷ്‌രിഫ് ഇ​ന്‍റ​ർ നാ​ഷ​ണ​ൽ എ​ക്സി​ബി​ഷ​ൻ സെ​ന്‍റ​റി​ലെ രാ​ജ്യ​ത്ത് വാ​ക്സി​നേ​ഷ​ൻ വേ​ഗ​ത്തി​ലാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഒ​രു ദി​വ​സം 15,000 മു​ത​ൽ 20,000 പേ​ർ​ക്ക് വ​രെ കു​ത്തിവയ്പ്പ് എ​ടു​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്നു​ണ്ട്.

രാജ്യത്ത് മൊ​ബൈ​ൽ യൂ​ണി​റ്റു​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 25 വാ​ക്സി​നേ​ഷ​ൻ സെ​ന്‍റ​റു​ക​ളാ​ണ് ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം സ​ജ്ജ​മാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്. അനാരോഗ്യം മൂലം വീ​ട് വി​ട്ട് പു​റ​ത്തു​പോ​കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത​വ​ർ​ക്കാ​യാ​ണ് മൊ​ബൈ​ൽ വാ​ക്സി​നേ​ഷ​ൻ യൂ​നി​റ്റു​ക​ൾ ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!