സൗദിയിൽ നി​ര​വ​ധി തൊ​ഴി​ൽ നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി

സൗദിയിൽ നി​ര​വ​ധി തൊ​ഴി​ൽ നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി

സൗദിയിൽ നി​ര​വ​ധി തൊ​ഴി​ൽ നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി. മാ​ന​വ​ശേ​ഷി, സാ​മൂ​ഹി​ക വി​ക​സ​ന മ​ന്ത്രാ​ല​യം ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​രാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ റി​യാ​ദ്, ലൈ​ല അ​ഫ്​​ലാ​ജ്, ഹു​ത്ത ബ​നീ ത​മീം, ശ​ഖ്​​റ, സു​ൽ​ഫി​യ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലെ വ്യാ​പാ​ര സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ റെ​യ്​​ഡി​ലാ​ണ്​ നി​യ​മ ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. 259 നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ്​ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഗു​രു​ത​ര​മാ​യ നി​യ​മ ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് ഏ​താ​നും സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ അ​ട​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. തൊ​ഴി​ൽ നി​യ​മ ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ളും കോ​വി​ഡ്​ ച​ട്ട ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ളു​മാ​ണ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. 2,500ലേ​റെ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് റെ​യ്​​ഡ്​ ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

ഷോ​പ്പി​ങ്​ മാ​ളു​ക​ൾ, ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ൾ, ഫ​ർ​ണി​ഷ്ഡ് അ​പ്പാ​ർ​ട്​​മെൻറു​ക​ൾ, കെ​ട്ടി​ട നി​ർ​മാ​ണ വ​സ്തു​ക്ക​ൾ വി​ൽ​ക്കു​ന്ന സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ, ജെൻറ്​​സ്​ ഷോ​പ്പു​ക​ൾ, സെ​റാ​മി​ക്, മാ​ർ​ബി​ൾ ക​ട​ക​ൾ, ഫ​ർ​ണി​ച​ർ ഷോ​പ്പു​ക​ൾ, മി​ഠാ​യി​ക്ക​ട​ക​ൾ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന. ആ​രോ​ഗ്യ മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ൾ ലം​ഘി​ച്ച​തി​ന് 48 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നി​ടെ റി​യാ​ദ് ന​ഗ​ര​സ​ഭ അ​ട​പ്പി​ച്ച സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ എ​ണ്ണം 68 ശ​ത​മാ​നം തോ​തി​ൽ കു​റ​ഞ്ഞ​താ​യി ന​ഗ​ര​സ​ഭ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!