കോവിഡ്; കർണാടക അതിർത്തിയിൽ പരിശോധ കർശനമാക്കുന്നു

കോവിഡ്; കർണാടക അതിർത്തിയിൽ പരിശോധ കർശനമാക്കുന്നു

കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ കർണാടക അതിർത്തിയിൽ പരിശോധ കർശനമാക്കുന്നു. കോവിഡ് നെഗറ്റീവ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഇല്ലാത്തവരെ ഇന്ന് അതിർത്തി കടത്തിവിടില്ല. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച വ​യ​നാ​ട്ടിലെ ബാ​വ​ലി, മു​ത്ത​ങ്ങ, ക​ർ​ണാ​ട​കയിലെ കു​ട്ട, കാ​സ​കോട്ടെ ത​ല​പ്പാ​ടി, മെ​നാ​ല, ജാ​ൽ​സൂ​ർ, സാ​റ​ട്​​ക്ക, പാ​ണ​ത്തൂ​ർ, കണ്ണൂരിലെ മാക്കൂട്ടം ചെ​ക്കു​പോ​സ്​​റ്റു​ക​ളി​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ ത​ട​ഞ്ഞു. പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്ന്​ ഉ​ച്ച​യോ​ടെ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളെ ക​ട​ത്തി​വി​​ട്ടെ​ങ്കി​ലും കോ​വി​ഡി​ല്ലാ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ്​ ഇ​ന്നു​മു​ത​ൽ ക​ർ​ശ​ന​മാ​ക്കു​മെ​ന്ന്​ ക​ർ​ണാ​ട​ക വ്യ​ക്​​ത​മാ​ക്കി.

അ​തി​ർ​ത്തി​ ചെ​ക്കു​പോ​സ്​​റ്റു​ക​ളി​ൽ പ​രി​ശോ​ധ​നാ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ൾ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ക​യും മ​റ്റു വ​ഴി​ക​ൾ ബാ​രി​ക്കേ​ഡു​ക​ൾ​കൊ​ണ്ട്​ അ​ട​ച്ച്​ പൊ​ലീ​സ്​ കാ​വ​ൽ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്​​തു. ഇ​തു​വ​ഴി ക​ർ​ണാ​ട​ക​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ പോ​കാ​ൻ 72 മ​ണി​ക്കൂ​റി​ന​കം എ​ടു​ത്ത ​ആ​ർ.​ടി.​പി.​സി ആ​ർ നെ​ഗ​റ്റി​വ്​ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ്​ കാ​ണി​ക്ക​ണം. പ്ര​ശ്​​നം പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ൻ കേ​ര​ള-​ക​ർ​ണാ​ട​ക സ​ർ​ക്കാ​ർ​ത​ല​ത്തി​ൽ ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തു​മെ​ന്ന്​ റ​വ​ന്യൂ മ​ന്ത്രി ഇ. ​ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​ൻ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!