പിഎസ്‍സി ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ സമരം: നി​രാ​ഹാ​ര സ​മ​രം ആ​രം​ഭി​ച്ചു

പിഎസ്‍സി ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ സമരം: നി​രാ​ഹാ​ര സ​മ​രം ആ​രം​ഭി​ച്ചു

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം:സെക്രട്ടറിയേറ്റിന് മുന്നിലെ പിഎസ്‍സി ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ സമരം 28 ദിവസം പിന്നിട്ടപ്പോൾ ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ നി​രാ​ഹാ​ര സ​മ​രം ആ​രം​ഭി​ച്ചു. സർക്കാർ നൽകിയ ഉറപ്പുകൾ ഉത്തരവായി ഇറങ്ങാത്തതിനാൽ ആണ് നിരാഹാര സമരം ആരംഭിച്ചത്.

കഴിഞ്ഞ ദിവസം എൽജിഎസ്, സിപിഒ റാങ്ക് ഹോൾഡേഴ്‌സ് ഉദ്യോഗസ്ഥതലചർച്ച നടത്തിയിരുന്നു. അ​നു​കൂ​ല ഉ​ത്ത​ര​വ് ഉടൻ ഉണ്ടാകുമെന്ന് അറിയിച്ചെങ്കിലും നി​യ​മ​ന​ത്തി​ല്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​ല്‍ നി​ന്നു വ്യ​ക്ത​മാ​യ ഉ​റ​പ്പു​കി​ട്ടാ​ത്ത​തി​നെതുടർന്നാണ് ഇപ്പോൾ നിരാഹാര സമരം ആരംഭിച്ചത്. ചർച്ചയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഉടൻ ഉത്തരവുണ്ടാകുമെന്ന് മന്ത്രി എ കെ ബാലൻ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അറിയിച്ചിരുന്നു.

അ​നു​കൂ​ല ഉ​ത്ത​ര​വ് ഉ​ട​നി​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ നി​രാ​ഹാ​ര സ​മ​രം തു​ട​ങ്ങു​മെ​ന്ന് ഉ​ദ്യോ​ഗാ​ര്‍​ഥി​ക​ൾ നേരത്തെ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കിയിരുന്നു. ഉദ്യോഗസ്ഥതലചർച്ച നല്ല രീതിയിൽ ആണ് അവസാനിച്ചത്. ചർച്ചയിലെ ഉറപ്പ് രേഖാമൂലം നൽകണമെന്നാണ് ഉദ്യോഗാർത്ഥികളുടെ ആവശ്യം. ച​ര്‍​ച്ച​യ്ക്ക് നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കി​യ​ത് ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര സെ​ക്ര​ട്ട​റി ടി.​കെ. ജോ​സും എ.​ഡി.​ജി.​പി. മ​നോ​ജ് എ​ബ്ര​ഹാ​മു​മാ​ണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!