സിപിഎമ്മിലേക്ക് കൊല്ലപ്പെട്ട ബി.ജെ.പി നേതാവിൻെറ ഭാര്യ

സിപിഎമ്മിലേക്ക് കൊല്ലപ്പെട്ട ബി.ജെ.പി നേതാവിൻെറ ഭാര്യ

കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ: ബി.​ജെ.​പി പ്രാ​ദേ​ശി​ക നേ​താ​വും യു​വ​മോ​ർ​ച്ച നി​യോ​ജ​ക മ​ണ്ഡ​ലം ജ​ന​റ​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യു​മാ​യി​രി​ക്കെ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സ​ത്യേ​ഷി​െൻറ ഭാ​ര്യ കെ.​എ​സ്. സ​ജി​ത സി.​പി.​എ​മ്മി​ൽ ചേ​ർ​ന്നു. കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​രി​ൽ സി.​പി.​എം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച ശി​ൽ​പ​ശാ​ല​യി​ൽ മു​തി​ർ​ന്ന നേ​താ​വ് അ​മ്പാ​ടി വേ​ണു സ​ജി​ത​യെ പാ​ർ​ട്ടി​യി​ലേ​ക്ക് സ്വീ​ക​രി​ച്ചു. മു​ൻ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്​ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​യും ‘വ​ൺ ഇ​ന്ത്യ വ​ൺ പെ​ൻ​ഷ​ൻ’ അം​ഗ​വു​മാ​യ ഹ​സീ​ന​യും സി.​പി.​എ​മ്മി​ൽ ചേ​ർ​ന്നു. ഹ​സീ​ന​യെ ജി​ല്ല ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗം എം. ​രാ​ജേ​ഷ് സ്വീ​ക​രി​ച്ചു.

കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യി​ലെ പ​ത്താം വാ​ർ​ഡി​ൽ സ്വ​ത​ന്ത്ര സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​യി മ​ത്സ​രി​ച്ച ഹ​സീ​ന​യെ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് പു​റ​ത്താ​ക്കി​യി​രു​ന്നു. ന​ഗ​ര​സ​ഭ വൈ​സ് ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ കെ.​ആ​ർ. ജൈ​ത്ര​ൻ, ഏ​രി​യ ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗം മു​ഷ്താ​ഖ​ലി, കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ലോ​ക്ക​ൽ സെ​ക്ര​ട്ട​റി പ്ര​ഭേ​ഷ് എ​ന്നി​വ​ർ സം​സാ​രി​ച്ചു.

പ​ത്ത് വ​ർ​ഷ​ത്തി​ലേ​റെ​യാ​യി ബി.​ജെ.​പി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ സ​ത്യേ​ഷ് ബാ​ലി​ദാ​ന ദി​നാ​ച​ര​ണ​പ​രി​പാ​ടി​ക​ൾ കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​രി​ൽ ന​ട​ക്കാ​റു​ണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!