മ​സ്​​ക​ത്ത്​ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ന്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര അം​ഗീ​കാ​രം

മ​സ്​​ക​ത്ത്​ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ന്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര അം​ഗീ​കാ​രം

മ​സ്​​ക​ത്ത്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ൽ ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ കോ​വി​ഡ്​ സു​ര​ക്ഷ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്ക്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര അം​ഗീ​കാ​രം. അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര റേ​റ്റി​ങ്​ ഏ​ജ​ൻ​സി​യാ​യ സ്​​കൈ ട്രാ​ക്​​സിന്റെ ഫോ​ർ സ്​​റ്റാ​ർ റേ​റ്റി​ങ്​ ആ​ണ്​ ല​ഭി​ച്ച​ത്. ആ​ഗോ​ള​ത​ല​ത്തി​ൽ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ൽ ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ള്ള സു​ര​ക്ഷ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ അ​വ​ലോ​ക​നം ചെ​യ്​​ത​തിന്റെ അ​ടി​സ്​​ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ റേ​റ്റി​ങ്​ ന​ൽ​കി​യ​ത്.

ആ​രോ​ഗ്യ, സു​ര​ക്ഷ ശു​ചി​ത്വ ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​ടെ കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​ത​യും സ്​​ഥി​ര​ത​യു​മാ​ണ്​ പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും വി​ല​യി​രു​ത്തി​യ​ത്. ഡി​പ്പാ​ർ​ച്ച​ർ, അ​റൈ​വ​ൽ അ​ട​ക്കം യാ​ത്ര​യു​ടെ എ​ല്ലാ ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ലു​മു​ള്ള ശു​ചീ​ക​ര​ണ​വും അ​ണു​മു​ക്ത​മാ​ക്ക​ലു​മ​ട​ക്കം കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കു​ വി​ധേ​യ​മാ​ക്കി. അ​ടു​ത്തി​ടെ എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ട്​ കൗ​ൺ​സി​ൽ ഇ​ൻ​റ​ർ​നാ​ഷ​ന​ലി​െൻറ എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ട്​ ഹെ​ൽ​ത്ത്​ അ​ക്ര​ഡി​റ്റേ​ഷ​ൻ മ​സ്​​ക​ത്ത്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ന്​ ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ൽ ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ കോ​വി​ഡ്​ ആ​രോ​ഗ്യ​സു​ര​ക്ഷ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്തു​ള്ള​താ​യി​രു​ന്നു ഇൗ ​അ​ക്ര​ഡി​റ്റേ​ഷ​ൻ. ഈ ​അം​ഗീ​കാ​രം ല​ഭി​ക്കു​ന്ന പ​ശ്ചി​മേ​ഷ്യ​യി​ലെ ആ​ദ്യ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​മാ​ണ്​ മ​സ്​​ക​ത്തി​ലേ​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!