തൃ​ണ​മൂ​ൽ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ രൂ​ക്ഷ​മാ​യി വി​മ​ർ​ശി​ച്ച് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി

തൃ​ണ​മൂ​ൽ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ രൂ​ക്ഷ​മാ​യി വി​മ​ർ​ശി​ച്ച് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി

തൃ​ണ​മൂ​ൽ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ രൂ​ക്ഷ​മാ​യി വി​മ​ർ​ശി​ച്ച് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി. പശ്ചിമ ബം​ഗാ​ളി​ൽ മ​മ​ത സ​ർ​ക്കാ​ർ പൂ​ർ​ണ പ​രാ​ജ​യ​മാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്ന് മോ​ദി ആ​രോ​പി​ച്ചു. വോ​ട്ട് ബാ​ങ്ക് രാ​ഷ്ട്രീ​യ​മാ​ണ് സം​സ്ഥാ​ന​ത്തു​ള്ള​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. വി​വി​ധ റെ​യി​ൽ​വേ പ​ദ്ധ​തി​ക​ൾ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്ത് സം​സാ​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി.

ബം​ഗാ​ളി​ലെ ജ​ന​ങ്ങ​ൾ മാ​റ്റ​ത്തി​നാ​യി ത​യാ​റാ​യി. സ​മ​ഗ്ര​മാ​യ മാ​റ്റ​മാ​ണ് ബി​ജെ​പി സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ ല​ക്ഷ്യം. രാ​ഷ്ട്രീ​യ മാ​റ്റ​ത്തി​ന് വേ​ണ്ടി മാ​ത്ര​മ​ല്ല ബം​ഗാ​ളി​ൽ ബി​ജ​പി സ​ർ​ക്കാ​ർ രൂ​പ​പ്പെ​ടേ​ണ്ട​ത്. സ​മ​ഗ്ര​മാ​യ മാ​റ്റ​മാ​ണ് ബി​ജെ​പി ല​ക്ഷ്യം. താ​മ​ര യ​ഥാ​ർ​ഥ മാ​റ്റം കൊ​ണ്ടു​വ​രു​മെ​ന്നും മോ​ദി പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!