പെൺകുട്ടികളെ​ അപമാനിച്ച ആൺകുട്ടികളെ വിവസ്​ത്രരാക്കി മർദനം ; വിഡിയോ വൈറൽ ; ഒരാൾ അറസ്​റ്റിൽ

പെൺകുട്ടികളെ​ അപമാനിച്ച ആൺകുട്ടികളെ വിവസ്​ത്രരാക്കി മർദനം ; വിഡിയോ വൈറൽ ; ഒരാൾ അറസ്​റ്റിൽ

മുംബൈ: മഹാരാഷ്ട്രയിൽ പെൺകുട്ടികളെ അപമാനിച്ച സംഭവത്തിൽ ആൺകുട്ടികളെ വിവസ്​ത്രരാക്കി മർദിച്ചു. പെൺകുട്ടികൾ കടന്നുപോകുന്ന വഴിയിലിരുന്ന്​ അശ്ലീലം പറയുകയും ഉപദ്രവിക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്​തെന്നാരോപിച്ച്​ മൂന്ന്​ ആൺകുട്ടികളെയാണ് വിവസ്​ത്രരാക്കി മർദിച്ചത് . മഹാരാഷ്ട്രയിൽ ചിഞ്ച്​പഡ പ്രദേശത്താണ്​ സംഭവം. ആൺകുട്ടികളെ വിവസ്​ത്രരാക്കി മർദിക്കുന്ന വിഡിയോ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായതോടെ പ്രതിയെന്ന് സംശയിക്കുന്നയാളെ പൊലീസ്​ കസ്​റ്റഡിയിലെടുത്തു.

സംഭവത്തിൽ ഖോപാഡി ആശപ്പ ഗുണ്ടെ എന്ന ബാബുവാണ്​ അറസ്​റ്റിലായത്​. സുഹൃത്തുക്കളെ വിളിച്ചുവരുത്തിയായിരുന്നു ബാബുവി​െൻറ അതിക്രമം. ഇവർ മൊബൈൽ ഫോൺ ഉപയോഗിച്ച്​ രംഗം വിഡിയോയിൽ പകർത്തി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങൾ വഴി പ്രചരിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. വിഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായതോടെയാണ് പൊലീസ്​ രംഗത്തെത്തിയത്​.

പെൺകുട്ടികളുടെ കുടുംബങ്ങൾ തന്നോട്​ പരാതിപ്പെടുകയായിരുന്നുവെന്ന്​ ബാബു പൊലീസിനോട്​ പറഞ്ഞു. പരാതി കേ​ട്ടതോടെ ആൺകുട്ടികളെ പാഠം പഠിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനമെടുത്തതായി ബാബു പറഞ്ഞു. അതെ സമയം ബാബു​വിന്റെ സഹായികളെ കണ്ടെത്താൻ തിരച്ചിൽ തുടരുകയാണ്​.

Leave A Reply
error: Content is protected !!