ബഹ്‌റൈൻ പ്രതി​രോധ മന്ത്രി അന്താരാഷ്​ട്ര പ്രതിരോധ എക്​സിബിഷൻ സന്ദർശിച്ചു

ബഹ്‌റൈൻ പ്രതി​രോധ മന്ത്രി അന്താരാഷ്​ട്ര പ്രതിരോധ എക്​സിബിഷൻ സന്ദർശിച്ചു

ബഹ്‌റൈൻ പ്രതി​രോധ മന്ത്രി ല​ഫ്. ജ​ന​റ​ൽ അ​ബ്​​ദു​ല്ല ബി​ൻ ഹ​സ​ൻ അ​ൽ നുഐ​മി അന്താരാഷ്​ട്ര പ്രതിരോധ എക്​സിബിഷൻ സന്ദർശിച്ചു. 15ാമ​ത്​ എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​ൻ അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ലെ നാ​ഷ​ന​ൽ എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​ൻ സെൻറ​റി​ലാ​ണ്​ ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. ആ​ധു​നി​ക സൈ​നി​ക സാങ്കേതി​ക വി​ദ്യ​ക​ളെ​ക്കു​റി​ച്ചും ആ​ഗോ​ള ത​ല​ത്തി​ലെ ന​വീ​ന പ്ര​തി​രോ​ധ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളെ​ക്കു​റി​ച്ചും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്​ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു​ന​ൽ​കി.

പ്ര​തി​രോ​ധ, സു​ര​ക്ഷ മേ​ഖ​ല​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​നു​ക​ളി​ൽ ഒ​ന്നാ​ണ്​ ഇ​തെ​ന്ന്​ മ​ന്ത്രി അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടു. യു.​എ.​ഇ പ്ര​തി​രോ​ധ കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ൻ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ അ​ൽ ബ​വാ​ർ​ദി​യു​മാ​യി അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!