കെ സുരേന്ദ്രൻ നയിക്കുന്ന വിജയയാത്രയ്ക്ക് തുടക്കമായി

കെ സുരേന്ദ്രൻ നയിക്കുന്ന വിജയയാത്രയ്ക്ക് തുടക്കമായി

കാ​സ​ര്‍​ഗോ​ഡ്: കെ സുരേന്ദ്രൻ നയിക്കുന്ന വിജയയാത്രയ്ക്ക് തുടക്കമായി. ഉ​ത്ത​ർ​പ്ര​ദേ​ശ് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി യോ​ഗി ആ​ദി​ത്യ​നാ​ഥാ​ണ് യാ​ത്ര ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്ത​ത്.താളിപ്പടുപ്പ് മൈതാനിയിൽ നിന്നാണ് യാത്രയ്ക്ക് തുടക്കമായത്.

കേ​ര​ള​ത്തി​ൽ നടക്കുന്നത് അഴിമതിയാണെന്നും സിപിഎം, കോൺഗ്രസ്സ് സർക്കാരുകൾ അഴിമതിയാണ് കേരളത്തിൽ നടത്തിയതെന്നും യോ​ഗി പ​റ​ഞ്ഞു.സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ത​ങ്ങ​ളു​ടെ രാ​ഷ്ട്രീ​യ സ്വാ​ർ​ഥ​ത​ക​ൾ​ക്ക് വേ​ണ്ടി അ​രാ​ജ​ക​ത്വം കൊ​ണ്ടു​വ​രാ​നാ​ണ് ഇരുകൂട്ടരും ശ്രമിച്ചതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “അ​ഴി​മ​തി വി​മു​ക്തം, പ്രീ​ണ​ന വി​രു​ദ്ധം, സ​മ​ഗ്ര വി​ക​സ​നം എ​ന്നീ മു​ദ്രാ​വാ​ക്യ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​യ​ര്‍​ത്തിയാണ് യാത്ര.

തിരുവനന്തപുരത്താണ് യാത്രയുടെ സമാപനം. കേന്ദ്രമന്ത്രി വി മുരളീധരനടക്കം ബിജെപിയുടെ കേന്ദ്ര സംസ്ഥാന നേതാക്കളും എൻഡിഎ നേതാക്കളും എല്ലാ ജില്ലകളിലുംപങ്കെടുക്കും. മാർച്ച് 6ന് ആണ് യാത്ര അവസാനിക്കുക.

Leave A Reply
error: Content is protected !!