മ​ന​സാ​ക്ഷി​യു​ണ്ടെ​ങ്കി​ൽ പി​ണ​റാ​യി പെ​ട്രോ​ളി​ന് പ​ത്ത് രൂ​പ കു​റ​യ്ക്ക​ണം: കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ

മ​ന​സാ​ക്ഷി​യു​ണ്ടെ​ങ്കി​ൽ പി​ണ​റാ​യി പെ​ട്രോ​ളി​ന് പ​ത്ത് രൂ​പ കു​റ​യ്ക്ക​ണം: കെ. ​സു​രേ​ന്ദ്ര​ൻ

തിരുവനന്തപുരം: മനസാക്ഷിയുണ്ടെങ്കിൽ സംസ്ഥാനത്തെ പെട്രോൾ വിലയിൽ നികുതി കുറച്ച് പത്ത് രൂപയുടെ കുറവെങ്കിലും വരുത്താൻ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ തയ്യാറാവണമെന്ന് ബിജെപി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷൻ കെ.സുരേന്ദ്രൻ. ഇന്ധനത്തെ ജി​എ​സ്ടി​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ കേ​ര​ളം ത​യാ​റാ​കാ​ത്ത​താ​ണ് വി​ല കൂ​ടാ​ൻ കാ​ര​ണം.

ജിഎസ്ടിയിൽ പെട്രോളിനെ ഉൾപ്പെടുത്താൻ കേരളം തയ്യാറാണോയെന്ന് ധനമന്ത്രി തോമസ് ഐസക് വ്യക്തമാക്കണമെന്നും പെട്രോൾ വിലയിൽ സംസ്ഥാന നികുതിയാണ് കേന്ദ്ര നികുതിയേക്കാൾ കൂടുതലെന്നും സുരേന്ദ്രൻ പറഞ്ഞു. നിയസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രഖ്യാപിക്കും മുമ്പ് സർക്കാർ കടുംവെട്ട് നിർത്തണം. ആഴക്കടലിൽ മേഴ്സിക്കുട്ടിയമ്മ നടത്തിയ അഴിമതി ഈ കടുംവെട്ടിൻ്റെ ഭാഗമാണ്. കേരളത്തിൽ സർവ്വത്ര അഴിമതിയാണ്. പ്രതിപക്ഷത്തിരിക്കുന്ന യുഡിഎഫിന് അഴിമതിയെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കാനാവില്ല. അഴിമതി കാരണമാണ് അവർ ഭരണത്തിൽ നിന്ന് പുറത്ത് പോയത്. സുരേന്ദ്രൻ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!