രാ​ജ്യ​ത്ത് അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ബാ​ധി​ച്ച ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ബം​ഗ​ളൂ​രു മൂ​ന്നാം സ്ഥാ​ന​ത്ത്

രാ​ജ്യ​ത്ത് അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ബാ​ധി​ച്ച ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ബം​ഗ​ളൂ​രു മൂ​ന്നാം സ്ഥാ​ന​ത്ത്

രാ​ജ്യ​ത്ത് അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ബാ​ധി​ച്ച ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ബം​ഗ​ളൂ​രു മൂ​ന്നാം സ്ഥാ​ന​ത്ത്.’ഗ്രീ​ന്‍പീ​സ് സൗ​ത്ത് ഈ​സ്​​റ്റ് ഏ​ഷ്യ’ ന​ട​ത്തി​യ പ​ഠ​ന​ത്തി​ല്‍ 12,000ത്തോ​ളം പേ​ര്‍ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ല്‍ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് മ​രി​ച്ച​താ​യി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം മൂ​ല​മു​ള്ള മ​ര​ണം കു​റ​ക്കാ​ന്‍ ഹ​രി​ത ഇ​ന്ധ​ന​വും മ​റ്റ് ഊ​ര്‍ജ ഉ​റ​വി​ട​ങ്ങ​ളും അ​വ​ലം​ബി​ക്കേ​ണ്ട​തു​ണ്ടെ​ന്നും ഗ്രീ​ന്‍പീ​സ് നി​ര്‍ദേ​ശി​ച്ചു. ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സൈ​ക്ലി​ങ്, പൊ​തു​വാ​ഹ​നം, ന​ട​ത്തം തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ക്ക് മു​ന്‍ഗ​ണ​ന ന​ല്‍ക​ണ​മെ​ന്നും റി​പ്പോ​ര്‍ട്ടി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു.അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ മ​ലി​നീ​ക​ര​ണം വ​ർ​ധി​ച്ച​തോ​ടെ കാ​ലാ​വ​സ്ഥ​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെെ​ട മാ​റ്റ​ങ്ങ​ൾ സം​ഭ​വി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട​തു​ണ്ടെ​ന്നും ഗ്രീ​ൻ​പീ​സ് മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!