നേന്ത്രക്കായ വില ഉയരുന്നു

നേന്ത്രക്കായ വില ഉയരുന്നു

വ​ട​ക്ക​ഞ്ചേ​രി: കർഷക മനസുകൾക്ക് ഉ​ണ​ർ​വേ​കി നേ​ന്ത്ര​ക്കായ വി​ല ഉ​യ​രു​ന്നു. ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ർ മ​ത്സ​രി​ച്ച് കാ​യ ഒ​ന്നി​ച്ച് വാ​ങ്ങു​ന്ന ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ വി​ല​യും ഉ​യ​ർ​ന്ന് നി​ൽ​ക്കും.
വി ​എ​ഫ് പി ​സി കെ ​യു​ടെ പാ​ള​യ​ത്തു​ള്ള സ്വാ​ശ്ര​യ ക​ർ​ഷ​ക സം​ഘ​ത്തി​ൽ ഇ​ന്ന​ലെ നേ​ന്ത്ര​ക്കാ​യ വി​ല കി​ലോ​ക്ക് 39 രൂ​പ വ​രെ​യെ​ത്തി.
ഏ​റ്റ​വും മു​ന്തി​യ നേ​ന്ത്ര​ക്കാ​യ​ക്കാ​ണ് ഇ​ത്ര​യും ഉ​യ​ർ​ന്ന വി​ല വ​ന്ന​ത്.​ ഈ ഉ​യ​ർ​ന്ന വി​ല ശാ​ശ്വ​ത​മ​ല്ലെ​ങ്കി​ലും വ​രും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ കാ​യ വി​ല ഉ​യ​രാ​ൻ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്ന് സം​ഘം ന​ട​ത്തി​പ്പു​കാർ പ​റ​യു​ന്നു.നേ​ന്ത്ര​ക്കാ​യ കി​ലോ​ക്ക് 13 രൂ​പാ വ​രെ ഇ​ടി​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.
ഈ ​സ​മ​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ കാ​യ മൂ​പ്പെ​ത്തി​യ വാ​ഴ ക​ർ​ഷ​ക​ർ​ക്കെ​ല്ലാം കൃ​ഷി വ​ലി​യ ന​ഷ്ടം ഉ​ണ്ടാ​ക്കി.​

 

എ​ന്നാ​ൽ വേ​ന​ൽ ആ​രം​ഭി​ച്ച​തും കാ​യ വ​ര​വ് കു​റ​ഞ്ഞ​തു​മാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ വി​ല ഉ​യ​രാ​ൻ കാ​ര​ണ​മാ​കു​ന്ന​ത്.കാ​യ​വി​ല കു​ത്ത​നെ കു​റ​ഞ്ഞ​പ്പോ​ൾ കാ​യ മാ​ർ​ക്ക​റ്റു​ക​ളി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ൻ പോ​ലും ക​ർ​ഷ​ക​ർ മ​ടി കാ​ണി​ക്കു​ന്ന സ്ഥി​തി​യു​ണ്ടാ​യി. പൂ​വ​ൻ കാ​യ​ക്ക് 30 രൂ​പ​യും ഞാ​ലി​പ്പൂവ​ന് 30 രൂ​പ​യി​ൽ താ​ഴെ​യു​മാ​ണ് ഇ​പ്പോ​ൾ വി​ല.

Leave A Reply
error: Content is protected !!