തൊഴില്‍ സമയം പുനഃക്രമീകരിച്ചു,ചൂട് കൂടുന്നു

തൊഴില്‍ സമയം പുനഃക്രമീകരിച്ചു,ചൂട് കൂടുന്നു

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്​: പ​ക​ല്‍ താ​പ​നി​ല ക്ര​മാ​തീ​ത​മാ​യി ഉ​യ​രു​ന്ന​തി​നാ​ല്‍ വെ​യി​ല​ത്ത് പ​ണി​യെ​ടു​ക്കു​ന്ന തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ തൊ​ഴി​ല്‍ സ​മ​യം ഫെ​ബ്രു​വ​രി 17 മു​ത​ല്‍ ഏ​പ്രി​ല്‍ 30 വ​രെ പു​നഃ​ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ച്​ ലേ​ബ​ര്‍ ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ ഉ​ത്ത​ര​വി​റ​ക്കി.

പ​ക​ല്‍ ഷി​ഫ്റ്റി​ല്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​ന്ന​വ​ര്‍ക്ക് ഉ​ച്ച​ക്ക്​ 12 മു​ത​ല്‍ മൂ​ന്നു​വ​രെ വി​ശ്ര​മ വേ​ള​യാ​യി​രി​ക്കും. ഇ​വ​രു​ടെ ജോ​ലി സ​മ​യം രാ​വി​ലെ ഏ​ഴു​മു​ത​ല്‍ വൈ​കീ​ട്ട് ഏ​ഴ് വ​രെ​യു​ള്ള സ​മ​യ​ത്തി​നു​ള്ളി​ല്‍ എ​ട്ടു മ​ണി​ക്കൂ​റാ​യി നി​ജ​പ്പെ​ടു​ത്തി. രാ​വി​ലെ​യും ഉ​ച്ച​ക്കു​ശേ​ഷ​വു​മു​ള്ള മ​റ്റു ഷി​ഫ്റ്റു​ക​ളി​ലെ ജോ​ലി​സ​മ​യം യ​ഥാ​ക്ര​മം ഉ​ച്ച​ക്ക്​ 12 മ​ണി​ക്ക്​ അ​വ​സാ​നി​ക്ക​ു​ന്ന പ്ര​കാ​ര​വും വൈ​കീ​ട്ട് മൂ​ന്നു മ​ണി​ക്ക്​ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന പ്ര​കാ​ര​വും പു​നഃ​ക്ര​മീ​ക​രി​ച്ച​താ​യും ജി​ല്ല ലേ​ബ​ര്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍ (എ​ന്‍ഫോ​ഴ്സ്മെൻറ്) അ​റി​യി​ച്ചു.

സെ​ക്യൂ​രി​റ്റി ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​ന്ന ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍ക്ക് വെ​യി​ല്‍ ഏ​ല്‍ക്കാ​തെ ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യ​മൊ​രു​ക്കി ന​ല്‍ക​ണം. നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ക​ര്‍ശ​ന​മാ​യി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ജി​ല്ല ലേ​ബ​ര്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍, അ​സി​സ്​​റ്റ​ൻ​റ്​ ലേ​ബ​ര്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ ഉ​ള്‍പ്പെ​ടു​ന്ന സ്‌​ക്വാ​ഡ് രൂ​പ​വ​ത്​​ക​രി​ച്ചു. നി​യ​മ​ലം​ഘ​നം ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍പ്പെ​ട്ടാ​ല്‍ ജോ​ലി പൂ​ർ​ണ​മാ​യും നി​ര്‍ത്തി​വെ​ക്കു​ന്ന​തു​ള്‍പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള ക​ര്‍ശ​ന ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​റി​യി​ച്ചു. ഫോ​ണ്‍: 0495 – 2370538.

Leave A Reply
error: Content is protected !!