വഡോദരയിൽ കോൺഗ്രസ്​ -ബി.ജെ.പി പ്രവർത്തകർ മുഖാമുഖം ; ഏറ്റുമുട്ടലിൽ നിരവധി പേർക്ക് പരുക്ക്

വഡോദരയിൽ കോൺഗ്രസ്​ -ബി.ജെ.പി പ്രവർത്തകർ മുഖാമുഖം ; ഏറ്റുമുട്ടലിൽ നിരവധി പേർക്ക് പരുക്ക്

വഡോദര: ഗുജറാത്തിലെ വഡോദരയിൽ കോൺഗ്രസ്​ -ബി.ജെ.പി പ്രവർത്തകർ തമ്മിൽ ഏറ്റുമുട്ടൽ. ​തദ്ദേശഭരണ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്​ മുന്നോടിയായി ഇരു കൂട്ടരുടെയും റാലിക്കിടെയാണ്​ അക്രമം .ഇരു വിഭാഗങ്ങൾ തമ്മിൽ പരസ്​പരം വടികൊണ്ട്​ അടിക്കുകയും മർദ്ദിക്കുകയും ചെയ്​തു. നിരവധി പേർക്ക്​ പരിക്കേറ്റതായാണ്​ വിവരം.

തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ പ്രചരണത്തിനായി കോൺഗ്രസും ബി.ജെ.പിയും റാലി സംഘടിപ്പിച്ചിരുന്നു. റാലിക്കിടെ ഇരു പാർട്ടിക്കാരും മുഖാ മുഖം കണ്ടു . ഇതോടെ രണ്ടുകൂട്ടരും തമ്മിൽ ഏറ്റുമുട്ടലുണ്ടാകുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് പൊലീസ്​ സംഭവ സ്​ഥലത്തെത്തി രംഗം ശാന്തമാക്കി.

ഗുജറാത്തിലെ ആറുനഗരങ്ങളിലാണ്​ തദ്ദേശ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​. രാജ്​കോട്ട്​, വഡോദര, അഹ്​മദാബാദ്​, സൂറത്ത്​, ജാംനഗർ, ഭാവ്​നഗർ എന്നിവിടങ്ങളിലാണ്​ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ നടക്കുക.

Leave A Reply
error: Content is protected !!