ന്യൂനപക്ഷ വര്‍ഗ്ഗീയ പ്രസ്താവന വാക്കിലെ പിഴവെന്ന് എ.വിജയരാഘവൻ

ന്യൂനപക്ഷ വര്‍ഗ്ഗീയ പ്രസ്താവന വാക്കിലെ പിഴവെന്ന് എ.വിജയരാഘവൻ

കോഴിക്കോട്: ന്യൂനപക്ഷ വര്‍ഗീയതയാണ് ഏറ്റവും തീവ്രമായ വര്‍ഗീയതയെന്ന തൻ്റെ പ്രസ്താവന വാക്കിലെ പിഴവ് മാത്രമെന്ന് സിപിഎം ആക്ടിംഗ് സെക്രട്ടറി എ.വിജയരാഘവൻ. പ്ര​സം​ഗ​ത്തി​നി​ടെ ഒ​രു വാ​ക്കി​ലൊ​ക്കെ പി​ഴ​വ് പ​റ്റു​ന്ന​ത് സ്വ​ഭാ​വി​ക​മാ​ണ്. ഇ​തു വ​ച്ചാ​ണ് വ‍​ര്‍​ഗീ​യ പ​രാ​മ​ര്‍​ശ​മെ​ന്ന് ചി​ല​ര്‍ പ്ര​ചാ​ര​ണം ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ആ​ര്‍​എ​സ്എ​സ് വി​രു​ദ്ധ പ്ര​സം​ഗ​മാ​ണ് താ​ൻ ന​ട​ത്തി​യ​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ വ​ർ​ഗീ​യ​ത​യെ എ​ല്ലാ​വ​രും ഒ​രു​മി​ച്ചു​നി​ന്ന് എ​തി​ർ​ക്ക​ണം. ഒ​രു വ​ർ​ഗീ​യ​ത​യ്ക്കു മ​റ്റൊ​രു വ​ർ​ഗീ​യ​ത കൊ​ണ്ടു പ​രി​ഹാ​രം കാ​ണാ​ൻ ക​ഴി​യു​മോ? ന്യൂ​ന​പ​ക്ഷ വ​ർ​ഗീ​യ​ത ഉ​യ​ർ​ത്തി​പ്പി​ടി​ച്ചു​കൊ​ണ്ട് ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ വ​ർ​ഗീ​യ​ത​യെ ചെ​റു​ക്കു​ന്ന​ത് ഭൂ​രി​പ​ക്ഷ വ​ർ​ഗീ​യ​ത​യു​ടെ അ​ക്ര​മ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ ന്യാ​യീ​ക​രി​ക്ക​ലാ​കു​മെ​ന്നു​മാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം എ.​വി​ജ​യ​രാ​ഘ​വ​ൻ കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ട് പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. എ​ൽ​ഡി​എ​ഫി​ന്‍റെ വ​ട​ക്ക​ൻ മേ​ഖ​ലാ വി​ക​സ​ന മു​ന്നേ​റ്റ ജാ​ഥ​യ്ക്കു മു​ക്ക​ത്ത് ന​ൽ​കി​യ സ്വീ​ക​ര​ണ​ത്തി​ൽ പ്ര​സം​ഗി​ക്ക​വേ​യാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.

കര്‍ഷക സമരം പോലെയല്ല സെക്രട്ടേറിയറ്റിന് മുന്നിൽ നടക്കുന്ന പി.എസ്.സി റാങ്ക് ഹോൾഡേഴ്സിൻ്റെ സമരമെന്നും സമരക്കാരെ ചര്‍ച്ച നടത്തി പറ്റിക്കാൻ ഇനിയില്ലെന്നും എ.വിജയരാഘവൻ ഇന്നു പറഞ്ഞു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!