വിവസ്​ത്രനായി വിഡിയോ കോളിൽ യുവാവ് ; ഒരു ലക്ഷം ആവശ്യപ്പെട്ട് യുവതിയുടെ ഭീഷണി ; പരാതി

വിവസ്​ത്രനായി വിഡിയോ കോളിൽ യുവാവ് ; ഒരു ലക്ഷം ആവശ്യപ്പെട്ട് യുവതിയുടെ ഭീഷണി ; പരാതി

ബംഗളൂരു: മാട്രിമോണിയൽ വെബ്​സൈറ്റ്​ വഴി പരിചയപ്പെട്ട യുവതിയുമായി വാട്​സ്​ആപ്പിൽ വിവസ്​ത്രനായി വിഡിയോ കോളിലേർപ്പെട്ട​ യുവാവിന്കിട്ടിയത് എട്ടിന്റെ പണി .തത്സമയം വിഡിയോ റെക്കോർഡ്​ ചെയ്​ത യു​വതി ഭീഷണി തുടങ്ങി. വിഡിയോ പുറത്താക്കാതിരിക്കണമെങ്കിൽ ഒരു ലക്ഷം രൂപ നൽകണമെന്ന്​​ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നതായി കാണിച്ച്​ യുവാവ്​ പൊലീസിൽ പരാതി നൽകി.

ബംഗളൂരു സ്വദേശിയായ അംബിത്​ കുമാർ മിശ്രയാണ്​ ശ്രേയ എന്ന യുവതിക്കെതിരെ പരാതിയുമായി രംഗത്തെത്തിയത് .യുവതിക്ക്​ 20000 രൂപ നൽകി ‘സംഭവം’ ഒതുക്കി തീർക്കാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും കൂടുതൽ തുക ആവശ്യപ്പെട്ട്​ ഭീഷണി തുടർന്നതോടെയാണ്​ യുവാവ്​ നിയമ നടപടിയുമായി പോലീസിനെ സമീപിച്ചത് .

ഫെബ്രുവരി ഏഴിനാണ്​ കേസിനാസ്​പദമായ സംഭവം . വൈവാഹിക വെബ്​സൈറ്റ്​ വഴി പരിചയ​പ്പെടുകയും അംബിത്തിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ശ്രേയ സമ്മതം മൂളിയതോടെ ഇവർ പരസ്​പരം സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങി . ബംഗളൂരുവിൽ സോഫ്​റ്റ്​വെയർ എഞ്ചിനീയർ ആവാനിരിക്കുകയാണ്​ താനെന്നാണ്​ യുവതി യുവാവി​നോട്​ വെളിപ്പെടുത്തിയത് .

സംസാരത്തിനിടെ ​ യുവതി അവരുടെ വസ്​ത്രം അഴിക്കാൻ തുടങ്ങിയെന്നും തന്നോടും വിവസ്​ത്രനാവാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടുവെന്നും യുവാവ്​ പരാതിയിൽ ആരോപിക്കുന്നു .”ഞാൻ വിവസ്​ത്രനായതോടെ അവൾ കോൾ​ റെക്കോർഡ്​ ചെയ്​ത് ദൃശ്യം​ പുറത്തു വിടുമെന്ന്​ ഭീഷണിപ്പെടുത്തി​ ഒരു ലക്ഷം രൂപ ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഫെബ്രുവരി ഏഴിന്​ ഞാൻ 20​,000 രൂപ നൽകി. ഇപ്പോൾ അവൾ കൂടുതൽ പണം ആവശ്യപ്പെടുന്നു.” -അംബിത്​ മിശ്ര പരാതിയിൽ ആരോപിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!