തീ​വ്ര​വാ​ദ​ത്തി​ന്‍റെ പ​രി​ധി​യി​ൽ ന​യ​ത​ന്ത്ര സ്വ​ർ​ണ​ക്ക​ട​ത്ത് കേ​സ് വരില്ലെന്ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി

തീ​വ്ര​വാ​ദ​ത്തി​ന്‍റെ പ​രി​ധി​യി​ൽ ന​യ​ത​ന്ത്ര സ്വ​ർ​ണ​ക്ക​ട​ത്ത് കേ​സ് വരില്ലെന്ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി

കൊച്ചി: തീ​വ്ര​വാ​ദ​ത്തി​ന്‍റെ പ​രി​ധി​യി​ൽ ന​യ​ത​ന്ത്ര സ്വ​ർ​ണ​ക്ക​ട​ത്ത് കേ​സ് വരില്ലെന്ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി അറിയിച്ചു. കേസിന് ആസ്പദമായി കുറ്റകൃത്യം ക​സ്റ്റം​സ് ആ​ക്ടി​ന്‍റെ കീ​ഴി​ൽ വ​രു​ന്നതാനെന്നും കോടതി വ്യക്തമാക്കി. കീഴ്കോട​തി പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്ക് ജാ​മ്യം നൽകിയിരുന്നു. ഈ വി​ധി​ക്കെ​തി​രെ എ​ൻ​ഐ​എ സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച അ​പ്പീ​ലി​ലാ​ണ് ഹൈക്കോടതിയുടെ വിധി.

ഈ കേസിൽ പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ ജാ​മ്യം റ​ദ്ദാ​ക്കണമെന്നും യു​എ​പി​എ സെ​ക്ഷ​ന്‍ 15 നി​ല​നി​ല്‍​ക്കു​മെ​ന്നുമായിരുന്നു എ​ന്‍​ഐ​എ​യു​ടെ വാ​ദം.കേ​സി​ന്‍റെ വി​ചാ​ര​ണ​യെ നി​ല​വി​ലെ ഉ​ത്ത​ര​വ് ബാ​ധി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും അ​പ്പീ​ലി​ന് മാ​ത്ര​മാ​യി​രി​ക്കും ഈ വി​ധിബാ​ധ​ക​മെ​ന്നും കോ​ട​തി ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!