“പി​ണ​റാ​യി​യു​ടെ പി​താ​വ് ക​ള്ളും​കു​ടി​ച്ച് തേ​രാ​പാ​ര ന​ട​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു’: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രേ വീ​ണ്ടും കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ൻ

“പി​ണ​റാ​യി​യു​ടെ പി​താ​വ് ക​ള്ളും​കു​ടി​ച്ച് തേ​രാ​പാ​ര ന​ട​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു’: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രേ വീ​ണ്ടും കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ൻ

ക​ണ്ണൂ​ർ: മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​നെ​തി​രേ വീ​ണ്ടും കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ൻ എം​പി രം​ഗ​ത്ത്. പിണറായി വിജയന്റെ അച്ഛൻ ചെത്തുകാരൻ കോരേട്ടൻ പിണറായിയിൽ കള്ളുകുടിച്ച് തേരാപാരാ നടക്കുകയായിരുന്നു എന്നാണ് സുധാകരൻ പറഞ്ഞത്. കാസര്‍കോഡ് കല്യോട്ട് കൊല്ലപ്പെട്ട യൂത്ത് കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രവര്‍ത്തകരായ കൃപേഷിന്റെയും ശരത് ലാലിന്റെയും രണ്ടാം മരണ വാര്‍ഷികത്തോടനുബന്ധിച്ച് നടന്ന അനുസ്‌മരണ യോഗത്തില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു സുധാകരൻ.

“മു​ല്ല​പ്പ​ള്ളി രാ​മ​ച​ന്ദ്ര​ന്‍റെ അ​ച്ഛ​നെ പി​ണ​റാ​യി വി​ളി​ച്ച​ത് അ​ട്ടം പ​ര​തി ഗോ​പാ​ല​നെ​ന്നാ​ണ്. ഗോ​പാ​ല​ന്‍ ഈ ​രാ​ഷ്ട്ര​ത്തി​ന്‍റെ സ്വാ​ത​ന്ത്ര്യ​ത്തി​നാ​യി പോ​രാ​ടി​യ​പ്പോ​ൾ പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍റെ ചെ​ത്തു​കാ​ര​ന്‍ കോ​രേ​ട്ട​ന്‍ പി​ണ​റാ​യി​ല്‍ ക​ള്ളും​കു​ടി​ച്ച് പി​ണ​റാ​യി അ​ങ്ങാ​ടി​യി​ല്‍ തേ​രാ​പാ​ര ന​ട​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു’- സു​ധാ​ക​ര​ൻ തു​റ​ന്ന​ടി​ച്ചു. സ്വാതന്ത്ര്യ സമരത്തിന്റെ വില അറിയാത്തതു കൊണ്ടാണ് ഗോപാലനെ അട്ടംപരതി ഗോപാലൻ എന്നു പിണറായി വിളിച്ചതെന്നും സുധാകരൻ പറഞ്ഞു. പിണറായിയോട് നാല് ചോദ്യം ചോദിക്കാൻ മാധ്യമങ്ങൾക്ക് ധൈര്യമുണ്ടോ എന്നും സുധാകരൻ ചോദിച്ചു. ഒൻപത് ഉപദേശകരെ വച്ച് ഭരിക്കാൻ പിണറായിക്ക് ബുദ്ധിയും വിവരവുമില്ലേ എന്നും സുധാകരന്‍ പരിഹാസരൂപേണ ചോദിച്ചു.

നേരത്തെയും മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് എതിരെ കെ സുധാകരന്‍ ജാതി അധിക്ഷേപം നടത്തിയിരുന്നു. ‘ചെത്തുകാരന്റെ കുടുംബത്തില്‍ നിന്ന് ഉയര്‍ന്നുവന്ന മുഖ്യമന്ത്രി ഇപ്പോള്‍ സഞ്ചരിക്കാന്‍ ഹെലിക്കോപ്റ്റര്‍ എടുത്തിരിക്കുന്നു’ എന്നായിരുന്നു സുധാകരന്റെ പരാമര്‍ശം. പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ് ചെന്നിത്തല നയിക്കുന്ന ഐശ്വര്യ കേരള യാത്രയുടെ ഭാഗമായി തലശേരിയില്‍ നടത്തിയ പൊതുയോഗത്തിലായിരുന്നു കെ സുധാകരന്റെ പരാമര്‍ശം.

 

 

Leave A Reply
error: Content is protected !!