പീഡന കേസിൽ ഗൂഢാലോചന ; രഞ്​ജൻ ഗൊഗോയിക്ക് ക്ളീൻ ചിറ്റ് നൽകി സുപ്രീംകോടതി

പീഡന കേസിൽ ഗൂഢാലോചന ; രഞ്​ജൻ ഗൊഗോയിക്ക് ക്ളീൻ ചിറ്റ് നൽകി സുപ്രീംകോടതി

ന്യൂഡൽഹി: മുൻ ചീഫ്​ ജസ്റ്റിസ്​ രഞ്​ജൻ ​ഗൊഗോയിക്കെതിരായ ലൈംഗിക പീഡന കേസിൽ ഗൂഢാലോചന നടന്നിരിക്കാമെന്ന​ നിഗമനത്തിൽ സുപ്രീംകോടതി .ഗൊഗോയിക്കെതിരായി സ്വമേധയ എടുത്ത കേസിലെ നടപടികൾ അവസാനിപ്പിച്ചാണ്​ സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിരീക്ഷണം .ജസ്റ്റിസ്​ കൗളിന്‍റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ബെഞ്ചാണ്​ കേസ്​ അവസാനിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചത്​.

“സംഭവം പുറത്ത്​ വന്നിട്ട്​ രണ്ട്​ വർഷം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. കേസിലെ ഇലക്​ട്രോണിക്​ തെളിവുകൾ ശേഖരിക്കുകയെന്നത്​ പ്രയാസമേറിയ കാര്യമാണ്​. അന്വേഷണം നടത്തിയ സമിതി ഇത്​ തുടരേണ്ടെന്ന്​ നിലപാടെടുത്തിട്ടുണ്ടെന്നും കോടതി വ്യക്​തമാക്കി.

ഗൊഗോയിക്കെതിരായി ലൈംഗികാരോപണത്തിൽ സ്വമേധയ കേസെടുത്തത്​ സുപ്രീംകോടതി ജഡ്​ജിയായിരുന്ന തുഷാർ മേത്തയുടെ നിർദേശപ്രകാരമാണ്​ .അഡ്വക്കറ്റ്​ ഉത്സവ്​ ബെയിൻസിന്‍റെ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലായിരുന്നു സുപ്രീംകോടതി നടപടി .

സുപ്രീംകോടതി ജസ്റ്റിസുമാരായ എസ്​.കെ കൗൾ, എ.എസ്​ ബോപ്പണ്ണ, വി.രാമസുബ്രമണ്യൻ എന്നിവരടങ്ങുന്ന ബെഞ്ച്​ കേസിലെ ജസ്റ്റിസ്​ പട്​നായിക്കിന്‍റെ റിപ്പോർട്ട്​ ഗൂഢാലോചന തള്ളിക്കളയുന്നില്ലെന്നും നിരീക്ഷിച്ചു .

Leave A Reply
error: Content is protected !!