അ​ബ​ഹ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​നു​നേ​രെ വീ​ണ്ടും ഹൂ​തികളുടെ ആ​ക്ര​മ​ണ ശ്രമം

അ​ബ​ഹ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​നു​നേ​രെ വീ​ണ്ടും ഹൂ​തികളുടെ ആ​ക്ര​മ​ണ ശ്രമം

ജി​ദ്ദ: അ​ബ​ഹ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​നു​നേ​രെ വീ​ണ്ടും യ​മ​ൻ വി​മ​ത സാ​യു​ധ​സം​ഘ​മാ​യ ഹൂ​തി​ക​ളു​ടെ ഡ്രോ​ൺ ആ​ക്ര​മ​ണ ​ശ്ര​മം. ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​യാ​ണ്​ സംഭവം .അ​ബ​ഹ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ട്​ ഹൂ​തി​ക​ൾ ആ​യു​ധ​ങ്ങ​ൾ നി​റ​ച്ച ഡ്രോ​ൺ അ​യ​ച്ച​തെ​ന്നും അ​തി​നെ ത​ട​ഞ്ഞു ന​ശി​പ്പി​ക്കാ​ൻ സ​ഖ്യ​സേ​ന​ക്ക്​ സാ​ധി​ച്ച​താ​യും യ​മ​ൻ സ​ഖ്യ​സേ​ന വ​ക്താ​വ്​ കേ​ണ​ൽ തു​ർ​ക്കി അ​ൽ​മാ​ലി​കി പ​റ​ഞ്ഞു. അതെ സമയം സംഭവത്തിൽ ആ​ർ​ക്കും പ​രി​ക്കോ ആ​ള​പാ​യ​മോ ഇ​ല്ല.

സി​വി​ലി​യ​ന്മാ​രെ​യും വ​സ്​​തു​ക്ക​ളെ​യും ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ട്​ ഹൂ​തി​ക​ൾ ആ​ക്ര​മ​ണം തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. സ​ൻ​ആ​യി​ലെ ഇ​റാ​നി​യ​ൻ റെ​വ​ലൂ​ഷ​ന​റി ഗാ​ർ​ഡ്​ ജ​ന​റ​ലു​ക​ളു​ടെ ആ​സൂ​ത്ര​ണ​മാ​ണ്​ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നു​ പി​ന്നി​ലെ​ന്നും വ​ക്താ​വ്​ ആ​രോ​പി​ച്ചു. അ​തേ​സ​മ​യം, അ​ബ​ഹ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തിനകത്തെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ ആ​ക്ര​മ​ണം ബാ​ധി​ച്ചി​ല്ല. വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ളും പ​തി​വു​പോ​ലെ ഉണ്ടായിരുന്നു .

Leave A Reply
error: Content is protected !!