രജനീകാന്ത് ചെന്നൈയിലെ ഇളയരാജയുടെ പുതിയ മ്യൂസിക് സ്റ്റുഡിയോ സന്ദർശിച്ചു

രജനീകാന്ത് ചെന്നൈയിലെ ഇളയരാജയുടെ പുതിയ മ്യൂസിക് സ്റ്റുഡിയോ സന്ദർശിച്ചു

പ്രസാദ് സ്റ്റുഡിയോയുമായുള്ള തർക്കം പരിഹരിച്ചതിന് ശേഷം ഇല്യരാജ സ്വന്തമായി ഒരു മ്യൂസിക് സ്റ്റുഡിയോ നിർമ്മിച്ചു. കൊറോണ വൈറസ് കാരണം പൊതു യാത്രകൾ ഒഴിവാക്കുന്ന സൂപ്പർതാരം രജനികാന്ത് ഫെബ്രുവരി 15 ന് ഇളയരാജയുടെ മ്യൂസിക് സ്റ്റുഡിയോ സന്ദർശിച്ചു.

സൂപ്പർസ്റ്റാർ തന്റെ സ്റ്റുഡിയോയിലേക്ക് പോകുന്നതിനുമുമ്പ് സംഗീതസംവിധായകന്റെ വസതിയും സന്ദർശിച്ചു. ചെന്നൈയിലെ കോദംബാക്കത്തിലാണ് സ്റ്റുഡിയോ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. ഇളയരാജയുടെ മ്യൂസിക് സ്റ്റുഡിയോ സന്ദർശിച്ച ശേഷം രജനീകാന്ത് പറഞ്ഞു, ‘ഒരു ക്ഷേത്രത്തിനുള്ളിൽ എത്തിയതായി തോന്നുന്നു’

രജനീകാന്ത് തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന അണ്ണാത്തെയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് മാർച്ചിൽ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ. ചിത്രത്തിന്റെ ബാക്കി ഭാഗങ്ങൾ ഒരു മാസത്തിനുള്ളിൽ തീർക്കാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ ഒരുങ്ങുന്നു. അണ്ണാത്തെയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് ഷെഡ്യൂൾ സംബന്ധിച്ച ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണം ഉടൻ പുറത്തുവരും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!