ജ്വ​ല്ല​റി​യി​ൽ​നി​ന്ന് സ്വ​ർ​ണ​മാ​ല​യും ലോ​ക്ക​റ്റും ത​ട്ടി​യെ​ടു​ത്ത കേസിലെ പ്രതികൾ പിടിയിൽ.

ജ്വ​ല്ല​റി​യി​ൽ​നി​ന്ന് സ്വ​ർ​ണ​മാ​ല​യും ലോ​ക്ക​റ്റും ത​ട്ടി​യെ​ടു​ത്ത കേസിലെ പ്രതികൾ പിടിയിൽ.

ആ​ലു​വ: പ​ട്ടാ​പ്പ​ക​ൽ നഗരമ​ധ്യ​ത്തി​ലെ ജ്വ​ല്ല​റി​യി​ൽ​നി​ന്ന് സ്വ​ർ​ണ​മാ​ല​യും ലോ​ക്ക​റ്റും ത​ട്ടി​യെ​ടു​ത്ത കേസിലെ പ്രതി പിടിയിൽ. ചാ​വ​ക്കാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി മു​ഹ​മ്മ​ദ് റാ​ഫി, തൃ​ശൂ​ർ മ​രോ​ട്ടി​ച്ചാ​ൽ സ്വ​ദേ​ശി ഷി​ജോ എ​ന്നി​വ​രെയാണ് പോലീസ് പിടികൂടിയത്. സ്വ​കാ​ര്യ​ബ​സ് സ്‌​റ്റാ​ൻ​ഡി​ന് സ​മീ​പം മാ​ർ​ക്ക​റ്റ് റോ​ഡിലെ​ ലി​മി ജ്വ​ല്ല​റി​യി​ൽ എ​ത്തി​യ യു​വാ​വ്​ ആ​റ് ഗ്രാം ​മാ​ല​യും ര​ണ്ട് ഗ്രാ​മിൻറെ ലോ​ക്ക​റ്റും കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി ക​ട​ന്നു​ക​ള​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ശ​നി​യാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​ക്ക്​ ഒ​ന്ന​ര​യോ​ടെ കാ​റി​ൽ എ​ത്തി​യ ഇ​യാ​ൾ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​പ്ര​കാ​രം ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി ആ​ഭ​ര​ണം കൈ​മാ​റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കൈ​വെ​ള്ള​യി​ലി​ട്ട് തൂ​ക്കു​ന്ന​പോ​ലെ അ​ഭി​ന​യി​ച്ച​ശേ​ഷം തൂ​ക്കം കൂ​ടി​യ മാ​ല ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ജീ​വ​ന​ക്കാ​രി അ​തെ​ടു​ക്കാ​ൻ തി​രി​ഞ്ഞ​പ്പോ​ൾ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി സ്‌​റ്റാ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്തി​ട്ടി​രു​ന്ന കാ​റി​ൽ ക​യ​റി​പ്പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ജ്വ​ല്ല​റി​യി​ലെ സി​സി​ടി​വി ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ള​ട​ക്കം ശേ​ഖ​രി​ച്ച് ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് പ്ര​തി​യെ​ക്കു​റി​ച്ച് സൂ​ച​ന ല​ഭി​ച്ച​ത്.

ന​ഗ​ര​സ​ഭ മു​ൻ ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ ഫ്രാ​ൻ​സി​സ് തോ​മ​സി​ൻറെ ഉ​ട​മ​സ്ഥ​ത​യി​ലു​ള്ള​താ​ണ് ജ്വ​ല്ല​റി. കോ​വി​ഡു​കാ​ല​ത്ത് ഈ ​ജ്വ​ല്ല​റി കു​ത്തി​ത്തു​റ​ക്കാ​ൻ അ​ന്ത​ർ സം​സ്ഥാ​ന തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ ശ്ര​മി​ച്ചി​രു​ന്നു. പ​ട്രോ​ളി​ങ് ന​ട​ത്തി​യ പൊ​ലീ​സി​ന് മു​ന്നി​ൽ ക​മ്പി​പ്പാ​ര​യു​മാ​യി ഇ​വ​ർ കു​ടു​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!